Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIMECHOKA KUHUSU TCU vs CHUO..jamani!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Sep 3, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapendwa mpaka hapa nlipo ma2maini yangu ya kuendelea na chuo yamekata,kutokana na kuona kwenye profile nimeadmited chuo flan lakn jina halipo kwenye web ya chuo,nimesumbuka kuwapigia chuoni wameniambia majina waliyotumiwa na tcu ndio yapo kwenye web yao..lakini sijachoka,nikawapigia tcu hawapokei simu,nilivyoona hivyo nikawatumia email text lakini hawajibu..na mi siwezi kuwafikia nipo mbali sana....mpaka hapa nilipo nimekata matumaini kabisa,na sio kwamba ni second aplication mi niwa mara ya kwanza tcu kutupia majina kwenye profile na nina point 7 za kuniwezesha kuendelea na masomo..jf mnanishauri nini?
     
  2. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    best communication way:FACE TO FACE COMMUNICATION, just do it
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kwanini usifunge safari tcu?
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkuu usipaniki ngoja tcu na heslb wa publish matokeo officially siku za karibuni..coz sisi wengine tumechaguliwa lakini mpaka leo matokeo hayaja wekwa kwenye website ya chuo so hatujui kama yamefika huko ama vipi
     
  5. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ni chuo gani? Km ni udom naweza kuambia kitu.
     
  6. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ni chuo cha moshi
     
  7. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TCU..(Tulia Chini Udanganywe)!
     
  8. S

    Sir.Chemi Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namimi ni ivyo ivo ila 2lia wamesema eti j'5 ndo watalitatua!
     
  9. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kukusaidia wewe na wote wenye tatizo kama lako ni kama ifuatavyo.
    TCU WANASEMA:
    Kama ulikua admitted kwenye chuo flani, lakini jina lako halipo chuoni basi ondoa shaka kwani hakuna kilichoharibika. Baadhi ya majina bado hayajatumwa vyuoni na TCU ndio maana hamuoni majina yenu vyuoni mlikochaguliwa. Lakini TCU watatuma tena majina yote na kuyaweka kwenye magazeti siku chache zijazo.
    Shukuru Mungu umechaguliwa na ondoa shaka chuo ulichochaguliwa ndicho utakacho somea.
    NB: Source ni mimi mwenyewe nilikua TCU leo kufuatilia tatizo kama hili kwa niaba ya ndugu yangu.
     
  10. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Da mkuu mi sio mpenzi wa magazeti,si wa2me vyuoni ili vyuo wa upload wenyewe kwenye web zao.
     
  11. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sir chemi nawe niwa chuo kipi mkuu? waliosema j5 ni raia wapi?
     
  12. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    risasi ya mbali haiuwi nyoka, unaona kupoteza nauli kuja kuwaona haya jamaa ni shida, mbali wapi kusikofikika? ni heri ukose chuo kuliko kufunga safari ya kuja huku, acha kulalamika nenda kwa wahusika waeleze wakusikilize shida yako. namba zao huwa ni nadra sana kupokelewa, na ukituma email ndo kabisaaa , angalia walisema tuweke emails zetu weakati wa kua-pply lakini hakuna updates zozte kupitia emails zetu, hawa jamaa bado ni underground, wanatengeneza single
     
  13. S

    Sir.Chemi Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nlim2ma mtu TCU siku ya alhamis wakamwambia eti watarekebisha j5.Khs chuo nko SUA 'wildlife'
     
  14. m

    mdau kbt JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    asante kwa taafa mkuu
     
  15. S

    Sine r Winters Senior Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hilo tatizo ni la wengi hata huyu jamaa anayejiita freeman patrick ni jamaa angu hilo tatizo limenpata km na ana maelezo tosha kuhuxu hi mambo km vp mcheki fb kwa jina la gabriel patrick au mcheki hapa 0713122995. Kw vp mcheki kabla hujapoteza nauli yako kuwafwata.
     
  16. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Basi mkuu, nilidhani ni udom, i would have given u some infos.
     
  17. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu majina ya gabriel patrick yapo mengi fb sa cjui ni lipi? Am izack lema ma fb account(nimeweka photo ya chipanzee amewear glases)
     
Loading...