Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoka kudanganywa na vijana natafuta jibaba

Discussion in 'Love Connect' started by Nakadori, Nov 27, 2011.

  1. Nakadori

    Nakadori Senior Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mimi m ni mwanamke mwenye umri wa miaka 27 ninayejishughulisha na niko focused. Ninasikitika kusema kuwa toka niyajue mapenzi nimekuwa ni mtu wa kutendwa tu kwenye relationship na wapenzi ambao ni vijana. Nimeamua kutafuta baba mwenye umri kuanzia miaka 40-50 ambaye ni single (labda alifiwa na mke, au alipewa talaka).

    Awe tayari kupima HIV, dini awe mkristo, elimu ya chuo kikuu, asiwe mfupi ila mrefu wa wastani, asiwe na kitambi ila awe na mwili wa wastani, awe anayefanya mazoezi ya viungo mara kwa mara (sio lazima kila siku), awe anajishuhulisha na kazi au biashara, kwa umri huu awe ameshafanya baadhi ya investments za maisha.

    Atakaebahatika atapata mapenzi motomoto na ya ukweli.. Mwenye vigezo hivyo atakapopatikana dirisha la usajili litafungwa muda wowote.

    Niko zaidi ya serious katika hili.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280

    Mhhhhh! Kuna mtu hapa labda atapata kutunukiwa bahati ya hali ya juu :):):)...Mie nakutakia kila la heri ili ufanikiwe kupata kile ukitakacho.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    pole dadangu,mungu anaona kilio chako ila masharti ya huyo umtakae nae ni magumu,punguza kidogo!!mapenzi sio lazima hivyo viwepo
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbeee.............. Miaka $40 mpaka $50 ndio wanaofaa eh!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Je wewe ukoje physically?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usiulize, fanya research yako mwenyewe kimya kimya. Kuna wanaopata vijana wametulia kama maji mtungini

     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ngoja na hilo lizee likuzingue ndio utatia akili......instead kujichunguza ulikosea wapi vijana wote wakakuzingua,wewe unabadilisha mawindo....ngoja na hapo patoe the same result sijui utajiita una mkosi au????pole kaa tayari kuanza kuwa compared na wasichana wake aliowapitia....oooh mke wangu alikuwa hivi mbona wewe hunifanyii hivyo....halafu kujifanya wajuaji ndio wenyewe humshauri kitu,mnh lastly kimoja chake yuko hoooooooooooi...tafuta kijana mwenzio mpange maisha wewe....au hujiamini?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    40 mpaka 50??? Huyo atakuwa mbabu asee! Chukulia umpate afu akuzalishe mtoto, atamaliza lini kumlea? Mtoto akiwa na 10yrz mama una 37 baba 47 au 57!! Khaa.
     
  9. Nakadori

    Nakadori Senior Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    niko na kila kitu ambacho mwanamke mzuri anakuwa nacho kwa muonekano.......... km shepu, n.k
     
  10. Nakadori

    Nakadori Senior Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa na vijana wawili kwa wakati tofauti..........ila wote utulivu hamna, heri mtu mzima atanliwaza kuliko hwa vicheche
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi unajua ni bora kijana kicheche kuliko mbabu kicheche.
    Vibabu huwa havijifunzi

     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nakadori hayo masharti uliyoweka ni kama vile unataka kumuumba mwenyewe. Mdogo wangu kumpata atakayekidhi vigezo vyote hivyo itakuwa shida na ni lazima atakuwa na weakness nyengine ambazo zitakuudhi tu.

    Na ukichagua hivyo wakati wewe umri ndiyo unakwenda hapo ndiyo kwenye matatizo.

    Kama alivyokwambia Jestina vibabu havishauriki shauri yako. Hao uliowaweka katika age group uliyoweka ndiyo kiuchumi wako stable na wao bado wanajiona vijana basi kwa kumwaga fedha ndiyo wenyewe hao maana wanataka kujionyesha kwamba bado wanayaweza.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa siku hizi wazee ndio wanaoongoza kwa ukicheche....ila hata kama umeamua kutafuta mtu mzima hiyo miaka ipunguze kidogo...
     
  14. Nakadori

    Nakadori Senior Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sasa dadaa yangu hebu mie niambie mdogo wako nifanyeje??? maisha mimi vijana wananitoa jasho kweli, anajifanya anakupenda kumbe huko nyuma anacheat kwa wengine, au huoni hii ni balaa dada
     
  15. M

    Mpemba asilia Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama wote wamekumwaga basi we kicheche.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa hivo watu wangeshafika bei. Hamna mwanaume duniani asiyependa vitu vizuri vyenye viwango!
     
  17. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,018
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duuu mapenzi siyapendi mimi full stress...........

    [HR][/HR]Love isn't finding a perfect person. It's seeing an imperfect person perfectly
     
  18. Nakadori

    Nakadori Senior Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwanza mapenzi niliyaanza nikiwa na age ya 25 huoni kama nina miaka miwili tu kwenye mapenzi???? pia hao nimewaacha mimi baada ya wao kuwa vicheche....hawajaniacha wao
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sasa inakuwaje unatendwa wewe tu kilka siku kwanini na wewe hutendi? Nalog off
     
  20. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sifa zote ninazo tatizo langu moja napenda tigo je ua ok? Kama ok safi tuwasiliane.
     
Loading...