Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoka!!!KILA SIKU RA,EL,AC!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tolowski, May 6, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa kila nikiingia humu mazungumzo ni kuhusu hao watu 3!!me naona tunawapa ccm ahueni sana,wanafanya madudu bali hawana wasiwasi kwani wanajua hatutahoji ,tupo bize na mapacha 3!!

    Hao wakiangamizwa basi watawatengeneza wengine ili watanzania wawe bize kuangaika na habari za hao watu! ni kama wanatuwekea decoy fulani!!

    NATAMANI MAANDAMANO NA MAZUNGUMZO YETU YANGEKUWA NI KUIBANA SERIKALI KATIKA YAFUATAYO;

    MISHAHARA MIDOGO YA WAFANYAKAZI NA MANYANYASWO KAZINI,WATENDAJI WA SERIKALI KUWA WAZEMBE KUPITILIZA.

    BEI YA UMEME ILIYO JUU MNO, KUINGIZA UMEME NI GHARAMA MNO, BARAZA KUBWA LA MAWAZIRI, WABUNGE ZAIDI YA 100 WA VITI MAALUM WA NINI?

    WANANCHI KUKOSA MAJI SAFI KWA UHAKIKA,MISAMAHA YA KODI KWA WAGENI ISIYO NA TIJA. KUSHUKA KWA KIWANGO CHA ELIMU KATIKA TAASISI ZA ELIMU YA JUU, WATU WANADESA TU NOWADAYS.

    UBINAFSI WA VIONGOZI NA WANANCHI, KUCOPY NA KUPASTE KILA KITU KUTOKA NJE, MAADILI MABOVU KATIKA JAMII.

    HIVI FOLENI YA DAR ZITAISHA LINI? UCHAFU WA MAZINGIRA ULIOKITHIRI KATIKA MAJIJI YETU.

    HIVI NI LINI SERIKALI ITAHAMIA DODOMA?,CDA WANAFANYA KAZI GANI?,TUNATAKA TUME HURU YA UCHAGUZI,KWA NINI WABUNGU WAWE MAWAZIRI?

    MBONA TUNANYIMWA UWAKILISHI!JAMANI MATATIZO NI MENGI KATIKA NCHI HII. WAWEZA KUNISAIDIA KUYAONGEZA KATIKA LIST.

    SASA KWA NINI KILA SIKU NI HABARI ZA HAO WATU WATATU!WANAHARAKATI WAUKWELI TUPIGANIE NCHI YETU.

    Hao w3 hawa deserve hata kutajwa kwenye ndimi zetu, wamefulia, jamii imesha wakataa na hiyo ndo muhimu. Nasi wanaforum 2wapotozeee.
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kavue gamba kwanza.


    Tolowski
    Join Date : 28th April 2011
    Posts : 5

    Thanks
    0
    Thanked 1 Time in 1 Post
    Rep Power : 0
     
  3. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu matatizo yote uliyoyataja na mengine mengi tuu chanzo ni hao mapacha watatu. Mfano unapozungumzia umeme si unanikumbusha Dowans? Sasa tunashughulika na mizizi sio matawi. Upoo?

    Humu jf sijui kuna watu wako kwenye payroll ya mapacha watatu???
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    tope linasafishwaje?
     
  5. T

    Tolowski Senior Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli!chanzo cha matatizo ye2 siyo mapacha 3! Tatizo ni watu,sisi kama jamii 2po corrupt! Tanzania hamna anayeweza kumnyoshea mwenzake kidole! We are all corrupt! Inabidi 2jiangalie kama jamii
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    The following user groaned Tolowski for this useless thread
    genekai (today)
     
  7. T

    Tolowski Senior Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa kaniacha hoi sana humu ndani! Eti anasema dr.slaa anarekodi wimbo wa taarabu atauita MAFISADI,kamshirikisha mzee yusuf kwenye chorus,back up wapo akina mbowe,mnyika,lema,lisu,mdee! Nyimbo ina verse kumi,kila verse ni list 1 ya mafisadi! Jumla sasa ana list kumi!!!! Huyu jamaa kiboka aiseee
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kiboka sana aisee!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahahah duu!!
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hujajitaja ww uliyeandika mashairi
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Lazima magamba yacheze kiduku mwaka huu....we subiria single liende hewani kwanza!!
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    inanikumbusha ile methali ya "mmasai/jaluo kuimba taarab"
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Taipata wapi hiyo nyimbo?
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    Kiboka au KABOKA MCHIZI?
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    humu jamii kuna mambo sana!
     
  16. T

    Tolowski Senior Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa inaimbwa na kusambazwa kwenye mikutano na maandamano
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani hiyo avetor yako?can u change please?
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Avatar zingine bana kiboko
     
  19. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ikitoka hiyo CD nijulisheni.
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nenda kwenye lile jengo la vijana la KIFISADI UTAIKUTA!
     
Loading...