Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoka Basi!!...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumu, Jun 8, 2012.

  1. S

    Sumu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Nimechoka basi

    Nina Mpenz na mda mrefu naye kama miaka 6 hivi lakini kwasasa nimechoka.. sababu ziko nyingi lakini kubwa zaidi nikunitishia kuvunja uhusiano kama kunakitu kaniomba ni meshindwa kumtimizia.. nimeshaa kaanaye mara nyingi kumwambia lakini habadiliki kabisa na hiyo inasababishwa kwasababu anajua nampenda sana amefikia hatua ananiambia nisimtafute mpaka atakapo amua yeye kunitafuta,inapita mwezi nashindwa kuvumilia namtafuta ilituyamalize anakubali lakini siku tukitofautiana kidogo ananiambia kwani nilikuomba unitafute!

    Nimechoka na matendo yake natakakumwacha lakini kwa kusema kweli nampenda sana naomba ushauri wenu njia ya kumsahau kabisa...
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mbona kusahau ni jambo rahisi tu...
    mara nyingi mwanamke au mwanaume akiwa na majibu ya namna hiyo ujue kashapata mtu mwingine au hana future na huyo aliyenaye...
    binafsi sina la kuongea zaidi ya kukwambia fuata hisia za moyo wako
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mwanaume unaumia kiasi hicho usikute ukiwa mwenyewe huwa unaliaga wewe.Kamata kikuku kichinje wewe uone utakavyonenepa wamejaa namna hii unaumiza kichwa dahh wanaume tunatofautiana sana aisee
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,143
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Miaka yote hiyo hujawahi kupata mwingine wa kukupoza moyo? Ni mwingine tu atakayekuponya na kukurahisishia kazi ya kumsahau huyo asiye na huruma.
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Tafuta msichana mwingine uwe bize nae alafu usiwe unampigia simu
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni PM tuzoeane afu 2tapendana na kuwasahau wapenz we2 wanao2datisha namna hii.
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    we ni me au ni ke kama ni ke basi pm hapa tutamaliza hii kitu
    na uko mkoaa gani ?
     
  8. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    jifikilishe mambo mengne wala usiruhusu kumfikilia hata chembe....akija akilini piga chini fasta na anza kujifikilisha mfano...foleni za magari dar, watu wanagombania kupanda daladala, then fikili kama vile uko kwenye foleni ya NMB....Gradualy cku itaisha na utamsahau
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    hakuna jambo gumu kama penzi la upande mmoja.....
    Piga moyo konde........
    Kwa nini mtu mzima mmekutana wote mna meno 32 akusumbue? Kwani umezaliwa nae?
    Jipe muda utamsahau...
    Mambo gani hayo ya kuendeshwa kama gari bovu?
     
  10. S

    Sumu JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Ahsante nitafuata lakini ujanipa njia za kumsahau..
     
  11. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Anakuchezea hisia zako huyo tena na hatari sana kukaa katika mahusiano ya namna hii maana maumivu yake yanakuathiri taratibu kisaikolojia,tupe kule vuta mwingine fasta.
     
  12. S

    Sumu JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Kulia jambo lakawaida kwa mtu uliyekuwa na nia ya future naye au wewe hujawakupenda@Mzinga
     
  13. S

    Sumu JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa na real love naye..,labla baadae awewangu wa maisha.
     
  14. S

    Sumu JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Ahsante nitafata ushauri wako mmoja wakuwa bize msichana mwingine yatakuwa yale yale..
     
  15. S

    Sumu JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Nitaku PM Usihofu. Kilahunja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. S

    Sumu JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Me.. harakat.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. S

    Sumu JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Ahsante Sana.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Moyo ni msaliti mkubwa sana ukiamua.
     
  19. S

    Sumu JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Ahsante Sana kwakunipa maneno yakunifariji..
     
  20. S

    Sumu JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Nafata Ushauri wako ahsante sana.
     
Loading...