Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimecheza nayo hapa imenitoa jasho hii Nokia X2

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nxon, Mar 18, 2012.

  1. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wakuu tatizo ni kwamba nikiweka line ya TiGO inakataa ku access internet inaleta msg flani kwamba fail to connect to the internet na configuration za tigo zipo fresh tu....
    ila nikiweka voda na access fresh. masaada wenu wataalamu wa mambo!!
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia settings za airtel.weka default itafanya kazi
     
  3. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yah inapga kazi kwenye preferred access point nimeweka zain
     
Loading...