Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimecheza Filamu na inatoka wiki ijayo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tegelezeni, Jan 7, 2012.

  1. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi wenzangu, katika kupambana na hali ngumu ya maisha, nimejiingiza kwenye fani ya uigizaji, na filamu yangu ya kwanza kushiriki inatoka wiki ijayo, inaitwa In the Line of Death…
    Katika filamu hiyo nimecheza kama kubwa la maadui na nimeuwa kinyama kama yule mcheza muvi wa Kimarekani aitwae Bill Drago. Naomba wadau muitazame kisha munipe maoni yenu.
     
  2. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watakaohitaji copy za muvi hiyo wani-PM nitawaelekeza pa kuzipata. Naomba ushirkikiano wenu jamani tupende vyakwetu kwani mcheza kwao hutunzwa!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Trela iko wapi ili tuone kama itatuvutia kununua?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    kwanza hongera kwa kuwa mkweli
    kuwa umeamua kucheza filam kutokana na ugumu wa maisha....na sio kwamba labda ulikuwa na interest before...

    mpaka hapo nakupa pointi
    subiri tuitazame na tukupe maoni yetu.......
     
  5. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Filamu za bongo zina trela bana, mbona unaanza visa mapema!
     
  6. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    @ The Boss-Huu ugumu wa maisha tulio nao unaweza kufanya hata yasiyotarajiwa!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    pole saana
    hauko peke yako.....

    labda nikuulize wewe una interest vipi labda??????

    bila ugumu wa maisha ungependelea kufanya nini?????
     
  8. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa taaluma ni Afisa Ugani lakini hiyo fani hailipi kabisa, nikaona nijaribu haya mambo ya filamu labda nitatoka
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    act movie za mapilau si hizi za kujipakaoaka poda bana..vipaji mnavyo kutumia hamtaki
     
  10. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini mkuu, mbona maswali yamekuwa mengi, hivi unataka kuniungisha kwa kununua filamu yangu au ndio umeshaanza darasa la ushauri nasaha. sikuelewi bana!
     
  11. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hizo za mapilau ndo zikoje. Kwani zinalipa?
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    guood na hongera kwa kufikirisha ubongo juu ya ugumu wa maisha,

    nategemea ni filamu kweli na sio maigizo.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hunijui mie mpenda visa?
    Nimeuliza swali, kwani ni kosa kuuliza.

    Anyway, ntanunua japo huwa si mtu wa muvi kihivyo ili uone visa vyangu.

     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu atunusuru na filamu za kibongo. Yaani kumbe si suala la art, talent wala inspiration. Watu wanataka ugali tu, yaani tusiwalaumu matrafiki kila mahali uozo tu
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    afisa ugani ni nini?
    nifafanulie please.....

    nataka kukushauri kuhusu filam..lakini kwanza nieleweshe kuhusu maafisa ugani,why hailipi...???????
     
  16. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Filamu ya mauaji haiwezi kuwa ya maigizo bana
     
  17. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maafisa Ugani ni wale watu wa wanaosimamia Kilimo Kwanza huko vijijini
     
  18. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda nikuulize swali, hivi itakuchukua miaka mingapi kufanya kazi serikalini na kupata zaidi ya milioni 20?
    Kwa taarifa yako ukikomaa kwenye Game la Muvi za kibongo, ndani ya mwenzi mmoja unaweza kujipatia milioni zako 20 na ushee?
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hongera sana mkuu,maisha ni kutafuta na wala sio kutafutana,umeamua jambo la mbolea kabisaa kutumia kipaji kupata ridhiki

    ikiwa tayari basi mimi nitakuunga mkono mkuu
     
  20. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naanza kukupongeza japo move sijaliona hongera sana
    pia lazima ujue hata hao wamarekani haswwa weusi wamefanikiwa baada ya msoto mkali wa masiha
    marehemu babu aliniambia ukiwa na njaa akili nayo inafanya kazi
    jitume ugumu wa maisha ulio kuwa nao sasa itakuwezesha kujikwamua hapo baadae,achana na wanategemea maisha bora bila kujituma
     
Loading...