Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechanganyikiwa nahitaji msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Mzito Kabwela, Aug 30, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    HILI TATIZO NI LANGU MIMI MWENYEWE.
    Yapata mwezi mmoja hivi nimekuwa nikiexperience kitu cha ajabu sana mwilini mwangu nacho ni uwezo mdogo wa kufanya ngono.
    Lakini cha kushangaza, hili halitokei kila wakati. Kuna wakati naweza kupiga kazi kama kawaida hadi mimi mwenyewe nashangaa. Kuna wakati mashine haisimami kabisa labda hadi niichezeshe kwenye uke wa mwanamke na ikipata nguvu kidogo nikiingiza tu ndo mashine inapata nguvu lakini sio ile inayotakiwa. Hili limetokea zaidi ya mara 10 ndani ya mwezi mmoja. Lakini kuna kipindi napiga kazi hata kama ninaumwa nakuwa very sensitive.

    Siku za nyuma ilikuwa hata nikitongoza tu mashine inasimama. Nikitoka kuamka asubuhi pia mashine inakuwa imesimama, sasa hivi hivyo vitu havipo tena. Hata huo ufanisi ninaousema ni hadi mwanamke avue nguo nione maungo yake nimshikeshike ndo kitu kinasimama. Kiukweli kuna wakati naweza kufululiza hata siku 4 nikichapa lakini ndo hivyo wakati mwingi mashine kusimama ni kwa mbinde.

    Nilipoenda Hindu Mandal waliniambia nina BP 130/90 na Cholesterol imezidi kwa 0.5 pamoja Triglyeceride zimezidi sana. Daktari akasema itakuwa hiyo Cholesterol na Triglyeceride zinasababisha nguvu ziwe zinakuja na kutoweka.

    sasa basi,
    1. Kutokana na hali hiyo ni sawa sawa kuamini kuwa nina Upungufu wa nguvu za kiume?
    2. Cholesterol na Triglyeceride zinachangia hilo la upungufu wa nguvu hizo?
    3. Nifanyeje ili nirudi katika hali ya kawaida?
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Na nyinyi nanyi kila mukija munakuja na stori za ngono tu. Ndiyo maana hamuna hata muda wa kusoma vitabu ni kufikiria mambo hayo tu.
     
  3. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata viungo navyo vinachoka havisemi tu!
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Umri haurudi nyuma katu Mkuu! Na haya machakula yetu ndo kabsaaaa!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Dk aliyekupa hayo majibu bila shaka ushauri na tiba amekupa!
    Endelea kujiuguza! Chunga usije kuwa punga kuna vijana wanakutamani!!!
     
  6. s

    samdala Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nina daw ya kupunguza cholesterol nadhani hiyo ndo itakuw tiba yako....inaitwa omega three....ni natural product...ni pm.
     
  7. S

    SURN JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haa unazisha kaka mara 10 kwa mwenz.lazma uume uchoke.punguza ngono
     
  8. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mkiambiwa fanyeni mazoezi hamtaki!! Watu kama nyie nadhan zoezi kubwa ni kanyanyua glasi na kijiko tu!! We subiria kuibiwa mke tu
     
  9. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    zoezi+mboga za majani+maji mengi+ wanga kiasi.....muone dokta.
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inaonekana tu kama una taizo ... KIMSINGI HUNA TATIZO ... take that imagination out of your mind kuwa una tatizo ...hali hiyo inayokuaja na kuondoka ..ni ya kawida... Na kumbuka ukweli huu ... Sex iko ili kujifunza kuicha ...less and less is the rule ...till unazeeka hakuna kufanya kabisa...!!!
     
  11. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tatizo
    inayokuja
    kawaida
    kuiacha.
     
Loading...