Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechanganyikiwa,moyo wangu umeongezeka ukubwa upande mmoja.

Discussion in 'JF Doctor' started by Mkwanda, Oct 4, 2012.

  1. M

    Mkwanda Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman kwa mwenye kufahamu vzuri kuhusu tatizo hili naomba anieleweshe vizuri sina amani kabisa.msaada jamani!
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Usikose amani,wataalamu wapo watakupa maelekezo nini cha kufanya,kuna dawa ambazo utapaswa kutumia na unaweza rudi kwenye normal,sina utaalamu sana wa kitabibu kuhusu hilo ila nina rafiki aliyekuwa na tatizo hilo ambapo baada ya kutumia hizo dawa moyo wake ulirudi kwenye hali yake ya kawaida,pole and don't panic also don't forget to pray for your condition,it's the best cure ever.
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vitu vinavyohusu afya yako ni vizuri ukaenda kuonana na daktari kwa ushauri na baadaye matibabu. Si busara unaumwa halafu unataka ushauri JF!
     
  4. M

    Mkwanda Senior Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashakuru sna ndugu yangu stephot nitafanyia kazi ushauri wako MUNGU WA MBINGUNI AKUBARIKI.BIGBRO ndugu yangu nimetoka hosp leo vpimo vya awali ndio vmesema hvyo na kama binadamu nimestuka ndugu yangu.
     
Loading...