Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechaguliwa kwa furaha na kishindo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Aug 12, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndg zangu wana JF, Tangu nimezaliwa sijawahi hata kuwa monitor darasani lakini katika mshangao jana wakati natoka kazini nilikuta kamati ya wazee nyumbani ikinisubiri kunipa gud news kuwa wamenichagua kuwa mjumbe wa nyumba kumi. Aliyekuwepo wamemtoa kwa sababu ya ulevi na kutokutumikia wananchi katika eneo lake la nyumba kumi. Naona sasa safari ya kuwa mbunge inaninyemelea.

    Ila sheria inasemaje kwa mtu mpangaji kuwa mjumbe si ninaweza kupigwa notice at any moment nikapotea au nikahama kwa hiari yangu mwenyewe kutafuta nyumba au makazi ya bei rahisi?

    Kwa hiyo ndugu wana JF naombeni pongezi zenu. Wazungu wanasema rome was not built at a day au safari ya hatua 1,000,000,000 ilianza na hatua 1.

    Mjumbe wa nyumba kumi mikumi str.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Pongezi. Mwanzo mzuri.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nenda kanisani kaombe baraka uweze kuwa mjumbe bora! Usionekane Bagamoyo
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Nguli. Watu wana imani na matumaini makubwa na wewe. Hilo kwa lenyewe tayari ni ushindi wa aina yake. Lakini ni hatua muhimu pia kwa safari yako ndefu kupanda huenda hata kutinga mjengoni. Bon Voyage!
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :a s 41:
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tuma namba yako ya mshahara, no ya akaunti nikutumie buku uanze kudunduliza kujenga kwako...
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kunitia moyo mkuu. Hata moses kwenye bible alivyoteuliwa kuwaongoza wana wa israel hakuwa na uhakika.

    Thanks ur :welcome:
    Nakushukuru sana sitowaangusha

    :mad2::mad2::mad2::mad2:
     
  8. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninavyofahamu mimi Mjumbe wa nyumba kumi ni wadhifa ambao uko kwenye muundo wa uongozi wa CCM na siyo kwenye muundo wa kiutawala wa Serikali. Nenda ukashike ufagio wa kusafisha uozo ambao umekithiri hadi viongozi wakuu wanakiri haradhani kwamba hawatakiwi kuulizwa kuhusu rushwa ndani ya chama. Unachangamoto kubwa mbele yako, hongera zako.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    hongera meku kanyi kicho otaramo
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa kesi ya kumshtaki mama mwenye nyumba wako ulipopanga ikiletwa kwako, sidhani kama haki itatendeka kwa upande wa mashtaka! Ukijidai kumkandamiza mwenye nyumba, ujiandae kuhama (pengine hutapata nyumba mtaa huo huo na utapoteza wadhifa) !
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante sana umenifungua macho mimi mambo ya SIASA kichwani kwangu ni uzi mweupe sijui ndio inabidi nijifunze sasa
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Takukuru wanataarifa za uchaguzi huu? Niangalizo tu
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sina uhakika mkuu, sikuomba wameniomba niwaongoze. Sikuweza kukata kwa vile namheshimu sana Plato

    "The punishment which the wise suffer who refuse to take part in the government, is to live under the government of worse men." Plato
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mjumbe wa nyumba 10 chapa kazi usiwaangushe wazee wamekuona unasifa za uongozi.....kaa mkao wa kupokea kesi za wanandoa na mateja
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera sna Nguli hih ihihi unaishi mtaa gani vile nije kupanga??:playball:
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera sana huu ndo mwanzo wa kuelekea kwenye Urais .all the best
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sitowaangusha wazee wangu. Ila kesi za ndoa sasa hapo za mafumanizi nitaziweza kweli?

    Asante sana Mikumi str.
     
  18. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Nguli,kwanini umekubali?Au unajiona unaiweza kazi hiyo?Jihadhari sana na rushwa,kazi hiyo ina rushwa mbaya sana kuanzia kesi za ubakaji,ugomvi,ngono etc.zinategemea ukweli wako kwanza.
    Kumbe viongozi wetu wanaosemaga hawakutaka kugombea na wala hawakugombea huwa ni kweli, nitakuja niwashauri hao wazee waungane na wenzao wa DSM wakuombe uwe Raisi wetu kupitia chama fulani-nina imani hutotuangusha -maana umeanza vyema!:smile-big:
     
  19. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hongera sana,sikujua kama wajumbe wa nyumba kumi bado wapo,itabidi nami niulize hapa mtaani kwetu nimjue ni nani!
    hv kweli yale maisha ya wanandoa kwenda kupeleka kesi kwa mjumbe bado yapo!
    duu!
     
  20. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa msaada wa MUNGU WAKUU HUTAWALA Mithali ....
    hongera sana .....kesi zinazosuluhishwa na wajumbe wa 10 cells zinahitaji uzoefu wa familia unazoongoza do not worrryyyyy hazitakushinda km unawajua vema watu wako na matatizo yao

    mix with yours
     
Loading...