Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechagua jela ya mapenzi kwa sababu.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hamic mussa, May 5, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......ndipo ilipo furaha yangu.
    Kuna msichana mmoja kusema ukweli nampenda sana na nshawahi kumwambia ila bado hajanijibu.
    Kiukweli nshawahi kuwa na uhusiano wa muda mfupi na rafiki yake wa damu hata uyo msichana alikua anajua,ila baadae tukaachana ndipo nilipoamua kumfuata na kumwambia kuwa nampenda. Na kiukweli nlikua nampenda tangu nikiwa na rafiki yake nd'o maana nkaachana na mwenzake ili nmfuate yeye. Hebu nimbieni hivi atanikubalia kweli? Nshaurini jamani.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Muulize yeye kama atakukubalia. Au mwombe rafiki yake uliyemtema akufanyie ukuwadi. Kila la heri.
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kabla ya kua na rafiki yake hukua unamfahamu??
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani hlo ni swala la kumuuliza binti muhuska but as for me guilt conscious ingenisumbua.manake if they are friends its possible to fall under allegations, about you
     
  5. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo rafiki yake ntamuanzaje?
     
  6. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa namfahamu.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Unampeleka gesti. Baada ya raundi tatu akiwa kachoka unamwajiri kazi ya ukuwadi kwa rafikiye. Simple!
     
  8. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Teh teh teh. We hunitakii mema.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!! Wee kibabu banaa ujue mwenzako ana matatizo halafu unaleta habari za gesti
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Watoto bana,kazi sana!
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    sasa kama ulikua unamfahamu kwa nini uwe na rafiki yake badala yake??
     
  12. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bac tu ilitokea kwamba baadae nlimchoka rafiki yake kwa tabia yake nkaanza kumpenda yeye.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We dogo The Finest umesoma taito ya sredi yake? Ameamua kujipeleka Jela ya malovee? Hiyo siyo njia bora zaidi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hivi,una umri gani?
     
  15. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka 2012. Nilizaliwa wakati yesu anapaa. Hahahaha. Above 18
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    ningekua mimi siwezi kukubali aisee..
    Yani umchoke my best friend then uje kwangu??mimi nitakua na uhakika gani kama na mie hutanichoka as soon as posible??
    Mark my words kama ni dada anayejiheshimu hawezi kukubali hiyo dirty game yako!!
    No thank you..
     
  17. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we mwana ni mharibifu, bado unatamaa za ngono hujielewielewi ...anyway wanaume wengi tupo hivo, mpe masuprise ya kutosha hasa mazawadi ila usigusie sana swala la mapenzi kwake, ukimpa unauchuna as if you dont care, mwenyewe ataileta ila kama na yeye anakufil ofcoz, otherwise chunga asikufilisi, mwanaume lazima uwe flexible
     
  18. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni dada anayejiheshimu hawezi kukubali hiyo dirty game yako!!
    No thank you..[/QUOTE]

    anajiheshimu kweli. So what can i do ili nisimkose.
    duh!
     
  19. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Ntajtahidi.
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama hana akili atakukubali, kivipi upange watu kama perege. Halafu uko darasa la ngapi vile?
     
Loading...