Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimebanwa sasahivi-Two girls in my Home

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Freeland, Apr 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,306
    Likes Received: 4,212
    Trophy Points: 280
    Wadau,Msaada wa maamuzi tafadhali.

    Kwanza msianze kunialaumu ,shauri kwanza,lawama baadae.

    Hapa nilipo i have two girls in my place.Both are my girls.Mmoja alikuja asubuhi kwa taarifa nikawa nimekaa nae hapa,Mwingine akawa amekuja kwa kustukiza.Sasa hapa wamenibana kweli.Nimecheza na saikolojia zao hawajagombana hata kidogo,Zaidi na zaidi wanapiga stori ingawa wamefumaniana.Ila nina ultmatum ya kuamua namtaka nani.La sivyo hawaondoki hapa hata siku ngapi zipite.Wameweka msimamo na hawanielewi kabisa.

    Naogopa ku side na mmojawapo kwa sababu nafikiria athari kwa mwingine zitakuwa kubwa.Msaada tafadhali wa mawazo

    UPDATE; Time; 1700 Hours-Monday

    Done,wakuu sijapatikana kwa muda hapa nilikua natoa hotuba.Nimepiga chini wote,nimewaomba radhi kwamba intention yangu haikua mbaya kua nao wote wawili, Nilikua katika mchujo.Lakini mchujo huo umejichuja wenyewe ,sasa nawaacha wote wawili,Kila mtu aanze afresh.Nimewapa ukweli baada ya kupata Lunch.

    Ila,what am sure of ni kwamba kila mmoja baada ya masaa au siku kadhaa watakuja ku apply upya/tena.Hili nina uhakika.

    Mimi kuwa nyumbani leo ni mipangilio yangu binafsi,kazi zinaendelea kama kawaida hata nisipokuwepo.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hivi ukiamua unamtaka nani huyo utakaemtaka atakubali kuwa na wewe?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kama hao ni wanawake kweli hapo huna hata mmoja .ila kama ni vilaza watabaki
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wambie una goroli mbili lazima zigonge sehemu mbili :A S-fire1:
     
  5. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A ménage à trois could be in order....
     
  6. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,306
    Likes Received: 4,212
    Trophy Points: 280
    Natumia technique ya kuchat na mmoja baada ya mwingine.Wanaonesha kubaki na mimi endapo ntamwaga mmojawapo
     
  7. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hizo nazo tabia za ajabu kule nyumbani wanajua unachofanya mjini? pale kijijni wewe unaonekana unatoka wafanyeje ndugu watafute mchawi aliekuloga, malipo kwa Mungu
     
  8. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,306
    Likes Received: 4,212
    Trophy Points: 280
    Mkuu watoto wameng'ang'ania vibaya mno.Mkuu goroli zitaweza kufanya kazi kikamilifu?
     
  9. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,306
    Likes Received: 4,212
    Trophy Points: 280
    Lawama ntazikubali lakini sio sasa,sasa hivi toa msaada wa mawazo.Wote sio watakatifu
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Jaribu "Zuma Principal" oa yote hyooooo



    Au pasia mm moja niweke m$$$$$mba brooo
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwahiyo akiondoka mmoja huyo mwingine unaoa mazima au?
     
  12. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wewe una mabinti zaidi ya mmoja. Wote umewaonyesha nyumbani kwako. Wote sio wake zako. Waondoe wote. Fanya utaratibu uoe.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kama machangu watabaki, mwenye akili zake asubiri nini...
     
  14. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    acha ZINAA wewe?
     
  15. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hv we zinakutosha kweli!? Kwa hyo akili yako yote inakuambia kuwa wana JF ndo wana uwezo wa kukuchagulia dem?? Mbona wakati unawagonga hukutushirikisha??
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na leo utakiona cha moto, lazma udundwe na ufungishwe ndoa ya mkeka.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    oke guud for u
    mimi uaminifu wa mtu ni kigezo no moja.
    wachukue tu wote hao
    huna hata haja ya kumuacha yeyote
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    toka nao nenda mahali kisha nirushie namba yako nikupigie kukuita kwenye dili ya pesa hapo unawambia kabisa kuwa unakwenda kwenye kaz hivyo inabidi uwaache wewe, utapana basi kwenda kukaa eneo lolote wao wataondoka, hakikisha umewatoa hapao nyumbani kwako, na ufunge mlango wako. utawaaachia njiani.
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Waache wote then anza upya!
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    nashangaa eti anajisifia wanamsubiri aamue
    cheni feki noti bandia kudadalusinde
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...