Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimebadilika

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wiseboy, May 25, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,025
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Jaman wana jf.. nilikuwa na modem ya zantel, wanahuduma nzuri tatizo ni kwamba ukiwa mtongani hupat network, ukiwa sanawari arusha vivyo hvyo.....sasa nimehamia airtel plz naombeni mnipe tips zao za kuweka vocha, kujua salio, na nina vocha ya elfu 10 je ninue kifurushi gani? plz nisaidien hzo tips
     
  2. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tuma neno internet kwenda no 15444 utapata 400mb kwa tsh 2500.
    Kama hatikutoshi tuna mara 4 itakuwa 400x4= gb 1.....
     
  3. M

    MKUTANI Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pia unaweza kununua kifurushi cha 500 na ukatumia masaa24 bila kikomo toa line weka kwenye simu piga *154*44# chagua kifurushi cha muda (siku) utafurahia masaa 24 yote.
     
Loading...