Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimebadili mtandao kipendwa kutoka facebook to jamii forums

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mb-one, Sep 21, 2011.

  1. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Wana jf,nimeona bora ntumie mda wangu mzuri kwenye mtandao wetu huu kubadilishana mawazo,nimeona FB Haina jipya,hususan mi binafsi napenda kuwa enteprenuer,2shrikiane kujenga Taifa letu Wakuu
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Entrepreneur gani hata hujui spelling za neno lenyewe. Wewe ni kilaza tu uliyesahau password yako ya Facebook kwahiyo ukaona ukimbilie huku
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mitandao yote ya kijamii ina umuhimu wake!
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well said, you are welcome!
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hbu jiheshimu................kua mkarimu kwa wageni
     
  6. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    acha hzo,we ndo kilaza hujaelewa hata hii thread inazungumzia nin,nyie ndio hamfai humu ndan ya jukwaa
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu bila shaka ni Mwita25 maana vitabia vyako ni vilevile vya kwenye ID ulokula ban,huyu mgeni humu kwa hyo mkaribishe then muelekeze kama ameenda wrong lakn sio kutumia lugha kali mkuu.
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli hujafundwa wewe ..kujua spelling sio kujua/kutokua shughuli na misingi kwa vitendo ya kile unachoenda kukifanya ...mkaribishe ili aweze amini kama alivyokuwa anaambiwa huku ni nyumbani kwa Great thinkers .
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Karibu sana utapata mengi huku ambayo ulikuwa unayakosa kwenye mitandao mingine ya kijamii.Ila usikimbie moja kwa moja ulipokuwa mwanzo kwani unaweza ukapata mengine huko na ukayaleta huku tukaendeleza gurudumu.
     
Loading...