Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeathirika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 18, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana Jamii forums,
    natangaza rasmi mbele ya kadamnasi hili kuwa mimi ni muathirika.
    Nikiamka asubuhi sifanyi kitu kingine zaidi ya kuingia Jamii,
    Kazi haziendi bila ka window ka jamii kuwa minimized mara maximazed.
    akili yangu inawaza Jamii Forums.
    Kweli mimi ni muathirika na hii kitu imemeza kabisa ufahamu wangu.
    Je kuathirika huku ni kwangu mie tu au na wenzangu wapo?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tupo wengi sana... kiasi naogopa sasa kazi itakuaje
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh yani nimestuka maana wikend tulikuwa wote nikajua kama umepata huohuo duh kale katoto sijui kangebaki na nani?labda jenny
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hapo tupo wengi!
    lakini IT'S OKAY WITH ME
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tuko wengi mie pia nimeathirika na ka JF ugonjwa.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ugonjwa huu una tiba kweli jamani??? am kinda scared as am sailing in the very same boat ya VJF!!!!
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Pole kamanda, ishi kwa matumaini.
     
  8. O

    Omumura JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pole sana mkuu, tatizo la huu ugonjwa hauna ARVs ungetumia labda!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha yaani mie nilivyoona heading nikajua umeathirika na haya maradhi yetu
    hehehehe kuendelea kusoma kumbe ni kale ka ugonjwa ka wote
     
  10. O

    Omumura JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    FirstLady1, unayo dawa umsaidie huyo?
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    afu kifo cha wengi harusi !!!!!
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Jan 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huo ugonjwa unanitesa pia, siku hizi naona nimekua najitahidi kumeza ARV za facebook lakini wapi.
     
  13. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh, mimi nimewaambukiza hata jamaa wawili hapa ofisini!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mkuu haka kaugonjwa nadhani bora yako wewe...Mimi nikiwa kazini ndio kabisaaaa Jf mpaka basi, nikiwa nyumbani ndio yale yale week end busy kwenye blackberry....! sijui kama kuna dawa hapa! maana akili haikubali eti siku ipite sijachungulia jf.
     
  15. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaazi kwelikweli, hapa ofisin kwetu ni 60%
     
  16. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    mhhh tupo wengi tulioathirika.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa kuathirika, mi waaala!
     
  18. R

    Renegade JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Afadhali ya wewe umeambukiza wawili, Miye nimeambukiza ofisi nzima , mpaka za Jirani, nimesambaza mpaka ofisi za mbali. Sasa ni saa nne kasoro nimefika ofisini saa 2 kamili bado niko JF tu.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ;)
    Omumura huu ugonjwa hauna kinga wala dawa
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa hilooo!!! hata baa we si unasahau serengati unanogewa na masredi....mara kibao tu usitake nimwage siri hapa!!!!! mule mule tu
     
Loading...