Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeanza Tena Kuangalia Taarifa Ya Habari Ya ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Mar 26, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Kwa muda sasa nimekuwa niki-tune TBC1 kwa ajili ya taarifa ya habari na zaidi ile ya saa mbili usiku.
    Jana nili-tune televisheni ya ITV.

    Nilijikuta nikibaki kwenye kiti karibu kwa muda wote wa taarifa hiyo. Ama hakika, niliona tofauti. ITV wameonyesha kujitahidi sana katika kuandaa taarifa ya habari yao. Ilikuwa ya mchanganyiko wa habari.

    Ilipofika kwenye kuripoti kampeni za Uchaguzi wa Arumeru Mashariki, vyama viwili vikubwa vinavyopambana huko vilipata coverage inayolingana kwa kiasi kikubwa. Hata CUF walipata coverage kubwa kwenye mkutano wao kule Unguja.



    Maggid Mjengwa,
    Iringa.
    0788 111 765
    http.//mjengwablog.com
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wewe huchangii post za wenzako subiri kebehi na matusi, na ndio halali yako
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Maggid hiyo habari ya siku moja tu una conclude? Ungeendelea kufanya utafiti alafu ndio uje kutoa analysis hapa! This is too low kwa level zako mkuu wangu!
     
  4. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole!!!!!!!!!!!!
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kweli taarifa ya jana na juzi wamejitahidi sana. coverage haikuwa na upande. Naona wamerekebisha tangu tuwaweke hapa jamvini mambo yao na safi siku hizi
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Umenena,even me I do.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wapi mkuu Mathias Byabato?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    TBC1 wanapenda usanii wanataka wagombea kama yule wa Igunga aliyekuwa kituko ndiyo wampe coverage ya kutosha lengo ni kudhalilisha upinzani. Lakini upinzani ukidondosha nondo za ukweli hawaonyeshi hata kwa dawa.
     
  9. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari yao nzuri lakini ikifika wakati wa habari ya CCM Arumeru wanachakachua sana, wanweka picha za siku ya uzinduzi badala ya kutuonyesha uhalisia wa mambo.
     
  10. W

    Wenger JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Kwa habari za kitaifa hakuna kituo kinachowafikia ITV, ukitaka porojo za habari wafi TBC1
     
  11. REBEL

    REBEL Senior Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    habari za star tv ndio za ukweli.
     
  12. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja yako. TBC baada ya Tido Mhando kuondoka inazidi kushuka kila siku + kupendelea ccm.
     
  13. shakeel 11

    shakeel 11 Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli itv walionesha kubadilika kidogo na chombo cha habari kinatakiwa kuwa vile sio kupenda ushabiki tu
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi habari zote na matukio napata hapahapa [​IMG]


    [TABLE="width: 600"]
    [TR]
    [TD]




    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [HR][/HR]
     
  15. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    itv sasa safiii ila nipashe naona kama wame-base upande mmoja
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    umehongwa na mengi wewe, ITV naangalia kipindi cha mizengwe tu.
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hauko peke yako mkuu
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na tangu bi kiroboto na zembwela watoke nacho kimeanza kukosa mvuto
     
  19. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hebu imagine watu kama huyu ndio ma prominent news analysts wetu wa kibongo!
     
  20. k

    kagame Senior Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maggid ulichokinena umekimaanisha kwa uhalisia, mie ni mfuatiliaji mzuri wa taarifa za habari usiku, naanza na channel ten, inafuat mlimani tv then najitahidi kuangalia ITV & TBC1, Taarifa ya TBC1 hasa habari za kitaifa hakika inakerehesha hasa tangu Clemence Mshana, yule kada wa chama cha magamba apewe u-CEO, Tbc1 imekuwa sawa na radio uhuru fm! Inaendeshwa very bias na habari zake ni za kiccm.
    PENDEKEZO: Tupendekeze ibadili jina iache kuitwa Tbc1 iwe CCMbc1 na isiendeshwe kwa ruzuku itokanayo na kodi yetu, bajeti yake itoke kwenye ruzuku ya chama cha magamba.
     
Loading...