Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIMEANDIKA KITABU, tatizo kupublish na distributer, MSAADA PLS!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hute, Mar 30, 2012.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    WAJAMENI, nimefanikiwa kuandika kitabu kizuri sana, viwili actually, na lengo langu ni kuvitoa vitabu hivyo ili niviuze. mambo niliyoandika ni marketable sana hapa tz tena nimeandika kwa kiswahili kiasi kwamba kila mtu akikiona atakinunua bila shaka. tatizo langu ni kwamba, sijawahi fanya hivi, naombeni kujua kwa wale mlionitangulia kuandika vitabu, au wenye knowledge yeyote kuhusiana na hili.

    1. sina pesa kulipia publishing, kuna kampuni yeyote inaweza kuingia mkataba nayo?

    1. hata kama nikijipinda nikapata milioni kadhaa kama tatu hivi, je? ma distributor wepi wazoefu/wazuri wanaofahamika ambao naweza kufanya nao kazi kunisambazia kitabu changu tz nzimba? au how does the distribution thing work?
    nategemea msaada mzuri wa mawazo tafadhali. asante sana.
    NB; sijataja nimeandika kitabu cha aina gani, najua nikitaja tu, watu wengine watatoa kitabu kama hicho hata kabla changu hakijatoka....nafikiri huu ni ulimwengu wa ushindani.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu umejuaje kama ni kizuri? najua ni ngumu kuhakiki kitabu ulichokiandika mwenyewe
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    nimekihakiki kupitia watu waliobobea kwenye eneo hilo. nina uhakika na ninachoongea, ndio maana nimekuja hapa kutafuta namna ya kufinance, na kama kufinance ni ngumu, mwenyewe naweza lakini najua lazima nishirikiane na distributor mzoefu...upo? ndo maana nimeomba ushauri, hapa ni ushauri tu, ila kuhusu kitabu nina uhakika na ninachoongea.
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    yaani hakuna anaeelewa wajameni?
     
Loading...