Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeandamana mwenyewe mpaka kwenye geti la ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jun 28, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli wana JF mmeniangusha yaani hata mtu mmoja hajafika kwenye maandamano??? nafikiri ni vyema sasa tusahau mabadiliko katika hiki kizazi cha kunguru tusubiria machungu yatikise nyongo zetu. labda wana wa wanetu watatusaidia. Upepo tu................. Ulimboka kupona ni kudra za Mungu amefanyiwa kama gadaffi.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahah pole siku nyingine lala barabarani bwana huna haja ya kutoka jasho hado Ikulu. Haha weka Bango lako lala Barabarani magari yasipite. !

    Nakutania mwayego. Ni kweli bwana mabadiliko yanatakiwa kuletwa na wananchi wenyewe si wanasiasa
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    acha fix mkuu
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahah Edson kwani we mlinzi wa gate lile unataka kusema hukumwona? lol
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ushahidi gani ulionao ya kuwa uliandamana peke yako?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huna kazi ya kufanya????....na kwataarifa yako utaanza kufa wewe kabla Dr. Ulimboka hajakufa!.....toka jana unamzushia kifo Dr......mtu mzima huna akili kabisa kilaza wewe!
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wa TZ ni wanfiki na wa binafsi siku ingine andamana kwenye mtandao la sivyo tutakukuta au utajikuta alone msitu wa pande.lol!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mimi mbona huwa naandamana mara nyingi tu hadi ikulu,sema huwa nasahau mabango!
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ungeingia tu ndani,mwenye nyumba dhaifu hadi kutema mate hawezi.
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilikuona! Sasa mbona ulikuwa umevaa kimasai, ile ilikuwa na maana gani?
     
Loading...