Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nyengo, Feb 14, 2012.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nitaiwasha simu yangu baada ya valentine, sina za wadi
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    sasa unazima sim siku ya valentine si mpenzi wako atachukia? bora tu umwambie hauko tayari kwa sasa unaomba ku-skip valentine day ya 2012. kama anakupenda atakuelewa.
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nani kakuomba za wadi?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, sisimizi keshafanywa tembo.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwali nimekuzimikia, halafu nna uhakika hiyo avatar ni wewe mwenyewe.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni wew uliyemzimia simu Michael skullfield, Mwenzio anaumia weweeeee. Halfu siku yenyewe ndo hii jamai

    HAPPY VALENTINEDAY
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    teh teh teh leo ipo kazi... huwa hawawi na mmoja hao, lazima atakuwa na spare tyre kwa ajili ya emergency kama hizo
     
Loading...