Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua rasmi kuchukua kadi ya uanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Graph Theory, Dec 15, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tangu mfumo wa vyama vingi vya siasa TZ ulipoasisiwa, sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa bali nimekuwa kama bendera, upepo unakovuma kwa kasi na mimi naelekea huko. Lakini baada ya kutafakari kwa kina nimeamua rasmi kuchukua kadi ya chama kimojawapo cha siasa, chama hiki si kingine isipokuwa chama kilicho makini katika mipango yake. Nacho si kingine isipokuwa CHAMA CHA MAPINDUZI(CCM). Hii ni baada ya kuona na kutambua juu ya vyama vya upinzani kutokuwa na malengo halisi ya kushika dola.
    Kidumu chama cha mapinduziiiiiiii. Natumai jibu lako litakuwa KIDUMU.
    Mungu ibariki Afrika.
    Mungu ibariki Tanzania.
    Mungu kibariki Chama Cha Mapinduzi.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    huenda wewe ni mwehu...
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pombe ni nomaaaaa!ujiunge chama cha mapinduzi halafu Mungu akibariki Chama Bha Mapinduzi??!hiki Bha Mapinduzi kiko nchi gani mkuu
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera, wewe ulikuwa mwanachama wa ccm tangu zamani, japo kadi ndo ulikuwa hujapata. Lakini kumbuka ccm ina wenyewe, wewe pia umo?:shock:
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh, ktk hili huna haja ya kutangaza kujiunga na CCM, maana babu yako alikuwa mwanachama, baba yako alizaliwa humo, kwa hiyo hata wewe umezaliwa humo.
    Kama ungetangaza kujiondoa humo, hiyo ingestahili kuwa habari.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Jiandae kubeba mabegi ya Nape...

    After all hicho chama kimezeeka ungejiunga kimyakimya tu bila kutusumbua
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uamuzi sahihi kabisa mkuu
    Karibu sana Nyumbani
    Kidumu Chama Cha Mapinduzi.
    OTIS
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM ina wenyewe na wenyewe ndio sisi wanachama
    OTIS
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wehu wangu unatokana na kuchukua kadi ya CCM. Hujui kama kila mtu ana uhuru wa kuchagua akipendacho. Kama mimi ni mwehu nahisi wewe ni mwehu zaidi. Yaani yu a mwehu sukweadi.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Tatizo kubwa ni umasikini ndo unatupunguzia uwezo na uhuru wa kufikiri!
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hayo ni makosa ya kiuandishi tu, lakini nimesharekebisha. Mungu kibariki Chama Cha Mapinduzi. Na mbariki pia mwenyekiti wa chama.
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nahisi wewe ndo umepungukiwa uwezo wa kufikiri.
     
  13. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafikiri bado hujatafari kwa kina!!!!!!!!!!!!!!!!????????????????
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280

    uamuzi uliochukuwa ni wa busara sana..... karibu kwenye chama makini ...
    :poa


    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    endelea kuwa bendera fuata upepo
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nenda salama na ukajiandae kuzama nacho huko huko na hizo pimajoto zako!!!!!!

     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uwezo wako umekita mwisho
    OTIS
     
  19. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafikiri utakuwa unalipwa posho kama kina Rejao?utasugua sana mkuu hupati hata mia,chama chenyewe kimevunjika vunjika,sasa sijui wewe umejiunga na kundi lipi?
     
  20. k

    kakin Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama tutafika

    :nerd::nerd:
     
Loading...