Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua nitafute mtoto kwanza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chokochoko, Nov 17, 2011.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Heshima zenu wanajamvi wa mmu, bila shaka mnakumbuka post yangu ya nyuma kuhusu kuolewa nashukuru sana wengi wenu mlinitia moyo mkanifariji na mkanipa mawazo kemkem ya kusonga mbele, nilikua natafakari mambo mengi kwa muda wote ule na kuna jibu moja la maana nimelipata na litawafaidieni na nyie ni kwamba, upande juu ushuke chini KUNA KIPINDI MWANAMKE ANAHITAJI KUITWA MAMA usichana basi na anatamani jina lake libadilike si Sofia tena anatamani kusikia mama fulani, sasa basi nimeamu nitafute mtoto kwa udi na kwa uvumba bila kuwa na mume nimeamua kufungua ukurasa mpya wa maisha naenda zangu mbali nikiwa na maana ya kuama
    sitahiji uhusiano wowote na watu wa zamani wala comunucation wala rafiki wala shoga nabadilisha namba ya simu nafunga email yangu naenda kuanza upya marafiki na mashoga zangu mtanisamehe sana walio kuwa wapenzi wangu ndio kabisaaa hawatakaa wanisikia wala kuniona nimeamua ndio maisha mapya wa kuzaa nae nishampata kwa vile nimeona hana mwelekeo wa kuoa nikishabeba mimba tuu namtoroka hatakaa anisikie kwa chumvi wala kwa sukari ni mimi na mwanangu tuu, habari ndio hiyo
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well hongera!!
    Hakikisha tu kwamba maisha ya umama utayaweza..being a good mother is not EASY!!
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    samahani sikusoma post yako labda utupe iyo link naweza changia vizuri zaidi...........
     
  4. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    nitakua excelent mother and single parent nimeamua
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama umejifunga kisawasawa unaweza mtangulize mwenyezi mungu kwenye kila jambo lako na kila la kheir.....
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hiyo mimba ikiharibika nitafute nikutie nyingine.Nalog off
     
  7. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    ina kichwa maskini wa mungu mimi sijui nifanyeje? Mwezi uliopita
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,056
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    mumeona iwanaume tulivyo 'miujiza' eeh?
    yaani mtu kukupa mimba yupo..
    mtu wa kukuondolea hamu yupo
    but mtu wa 'kukuoa' ndo hakuna...
    hakuna mwanamke 'anaekufa bikira'
    fact...
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa maamuzi magumu mama nanihii mtarajiwa.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wapo ndugu yangu,siku moja nilikwenda kumtembelea ndugu yangu pale katika hospital moja ya private,sasa katika kile chumba kilikuwa na wagonjwa wawili,baaada ya kumtambua hali bi dada ambaye alikuwa chumba kimoja na huyu mgonjwa niliyekwenda kumtembelea, huyu dada aliniomba nifanye naye mapenzi ili mradi asife na bikra yake,mie nikadhani ndio anaanza kuugua ukichaa,ila niligoma sikuafanya vile alivyotaka na yeye akaaga dunia.Nalog off
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,056
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    haya tuma salamu lol...
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh! washawasha na ww lol!! ndo maana shangazi alikutembea mbovu kwa mkeo!!
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    napenda kutuma salamu kwa baba yangu aliye nchi sa nje Mlogolo.Nalog off
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    lakini si inawezekana ikaharibika? mie ningemshauri asubiri mpaka atakapojifungua ndio aangalie ustaarabu mwengine.

    shangazi kawa mtata sana sijui sababu ya uzee nimemuambia akakae hotelini,kagoma kasema haendi kokote na haondoki mpaka muda wake atakapokaribia kuisha ndio ataondoka.Nalog off
     
  15. M

    Memyself n I Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni uamuzi mzuri pia ...all the best..tym will tell utampata wa ubani while a baby tayari
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sitashangaa pia ukinogewa,ukaishi na huyo unayetaka kuzaa nae
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Namuonea huruma huyo mtoto kwani atakosa malezi ya baba...
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika sana kama staili hiyo ndiyo suluhisho, Maana huyo mtoto utakaye zaa still atakusumbua sana kuulizia baba yake kitendo ambacho kimsingi kitakurudisha kule kule ulikokukimbia.
    Kukimbia tatizo si suluhu ya tatizo, unaweza kubaki na kufanya maamuzi magumu ya kubadili tabia na kutokuwachekea tena waliokutenda na bado ukawa na maisha mazuri ya kuheshimika huko baadaye.
    Nashindwa kukushauri sana maana sikumbuki kisa chako cha mwanzo kilikuwa ni nini hasa ...
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    haya, all the best
     
  20. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia mbele kabla ya uamuzi wako maana iko siku utashndwa kujibu baadhi ya maswali toka kwa mwanao hadi ujutie huu uamuzi unaochukuwa leo. Mfano akikuliza anataka amjue/kumwona baba yake sijui utamjibuje? Pili life is uncertain unaweza ukatangulia mbele ya haki wakati mwanao hajaweza kujitegemea huku hamjui baba huoni unajenga mazingira magumu kwa mwanao? Tafakari kabla ya kutenda na kila unapoamua kufanya uamuzi fulani kumbuka lengo lako kwanza
     
Loading...