Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua nimsahau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by oonatha, Aug 16, 2012.

  1. o

    oonatha Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJF,

    Nilishawahi kutuma post siku za nyuma nikeleza jinsi gani mpenzi wangu aliamua kuniacha baada ya kumtumia sms na kumuuliza maswali kadhaa ambayo ndiyo yaliyosababisha tugombane na kuvunja uhusiano wetu. Nashukuru kwa ushauri mlionipa umenisaidia sana naamini haukuwa Mpango wa Mungu kwa hiyo niameamua rasmi nimsahau. Nashukuru Mungu coz hakufanikiwa kupata K, isipokuwa mambo madogo madogo tu ya kawaida. I hop kuwa Mungu atanijalia Mpenzi Mwingine ambaye atanipenda nami nitampenda na if possibo Mungu akipenda ndiye atakuwa mume wangu. Kwa vile naye yuko humu jf namtakia kila la kheri katika mambo yake.

    Asanteni kwa ushauri wenu umenisaidia sana na MUNGU AWABARIKI NYOTE
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hi wa pili lazima utampa K kabla ya ndoa sio :bounce:
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180

    Hongera kwa hako ka Red kwa wengine huwa ni kagumu sana kutekeleza!!11
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Aaamen! Jichanganye utapata mtu muafaka...haya mambo hayalazimishwi
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: mara ya kwanza nilifikiri ni asprin ila ulivyosema hakupata K yako basi nikajua hatakua yeye coz jamaa asingeiachia hiyo kitu impite... tutajie ni nani huyo kakufanyia hivyo we name and shame him hapa hapa
     
  6. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumsahau itategemea aliku hurt kias gani,,,na utakaempata anaweza akawa bom zaidi akakufanya umkumbuke ex wako...Muhim sugua goti kwa Muumba wetu
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    cjui ninoe kucha..?!
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    sasa ndio kwamba wataka kumuonyesha kuwa wee noma kwa kuwa haku onja K yako
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    is it possible to forget someone?
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Advert??
     
  11. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hongera kwa kuweza kumsahau, its hard to some people to forget the ones who hurt them so bad!!!, omba mungu akupatie mume mwema.
     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongera......................
     
  13. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hongera sana,wewe jipende zaidi na zaidi uzidi kuwa mrembo na usikurupuke kuanzisha mahusiano mapya!mweke mungu mbele.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ndiyo, waswahili wanasema kisicho riziki hakiliki, namaanisha inawezekana huyo hakuwa wako na wewe haukuwa wake.
    Nakutakia kila lililo la kheri liwe nawe daima unapoaanza ukurasa huu mpya wa maisha yako.
    Best of luck!
     
  15. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hongera kwa hilo,ila SIDHANI KAMA KULIKUA NA ULAZIMA WAKUTUAMBIA HAKUONJA K YAKO,hapo nimekudiscredit.samahani kama nimekukwaza.
     
  16. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sema natumia simu fazaa ningekugongea like.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. o

    oonatha Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante lakini nimewaambia hivyo coz kny ile thread wengi walihoji kama alionja K yangu.
     
  18. KISHINDO

    KISHINDO JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2013
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 1,227
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hii mambo vipi???????
     
  19. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2014
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mambo ya K hayooooooooooooooooooooo
     
  20. badiebey

    badiebey JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2014
    Joined: Nov 29, 2013
    Messages: 5,894
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hongera dr,bora K hukumpa mana hakuna jipya jamaa akishapita hata kama unampenda vipi ataondoka
     
Loading...