Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kuwatetea Lowassa, Chenge na Rostam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Jun 5, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa kipindi cha miezi miwili sasa imepita Tangu Chama Cha Mapinduzi ( CCM) kutangaza ilichokiita Kujivua Gamba kwa Lengo Si la kuboresha Maisha ya Watanzania bali KUKINUSURU Chama Cha Mapindizi ( Sijui nani kawadanganya kuwa wananchi watalia na kuomboleza siku wakisikia CCM imekufa ).

    Moja kati ya Mikakati yao ni kuwaomba ( Wenyewe wanadai kuwataka, lakini huwezi kumtaka mtu ajiuzulu halafu unakaa naye Kikao cha Kumuomba ajiuzulu) wale wote wanatuhumiwa kwa ufisadi uliokichafua Chama Cha Mapinduzi Machoni mwa Watanzania. Lakini CCM hao hao hakuna Mahali wamesema kwamba

    1. Ni Lini Lowasa, Chenge na Rostam walituhumiwa kwa ufisadi
    2. Ni Wapi Lowasa, Chenge na Rostam walituhumiwa Kwa Ufisadi
    3. Ni Nani aliyewatuhumu Lowasa, Rostam na Chenge kwa Ufisadi wao
    4. Ni Vipi Lowasa, Rostam na Chenge waliingia BOT na kukwapua Mabilioni ya Shilingi.
    5. Ni kwa vipi Kujiuzulu kwa Hao watatu kutaleta Nafuu kwa maisha ya Watanzania

    Mpaka hapo CCM itakapotoa majibu kwa Maswali hayo Mepesi Nitaendelea kuwatetea Lowasa, Rostam na Chenge

    Asanteni
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Duh! sawa bwana tumekusikia hii ndio Tanzania ya zaidi uijuavyo.
     
  3. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Naomba utetezi wako haswa wa Lowassa
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I stand firmly, Kama CCM inawavua Magamba kwa Maslahi ya Chama Mimi nimeamua kuwatetea Kwa Maslahi ya Wananchi
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mnajitutumua sana ila hamtafanikiwa...
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    You Will Never Understand Me
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwakua kaingia JF unahisi kumtetea ndo utakua ume ukata eh?
    Ganga njaa tu
     
  8. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi nawashauri Lowassa, Chenge & Rostam wasife peke yao. Ni bora wamlipue na huyu jamaa ambaye haeleweki, JMK. Kwa nini awatose wao peke yao wakati hizo hela walizitumia kwa maslahi yao wote. Huu ni uanfiki wa watanzania, ati jk anaangushwa na mafisadi, watendaji wake. Huu ni uongo semeni JMK na serikali yake wamewaangusha watanzania.

    RACHEL komaa mfe naye huyo jama anataka kuwatosa baharini shukeni naye mfe wote. Ala!
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante Kuniunga Mkono

    Nimewauliza RACHEL hater maswali marahisi Kabisa kwamba Ni Wapi, Lini na Nani aliwashutumu hawa watu Kwa Ufisadi? Wameishia kusema Naganga Njaa, Nimetumwa ha ha haa
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    1. Ni Lini Lowasa, Chenge na Rostam walituhumiwa kwa ufisadi
    2. Ni Wapi Lowasa, Chenge na Rostam walituhumiwa Kwa Ufisadi
    3. Ni Nani aliyewatuhumu Lowasa, Rostam na Chenge kwa Ufisadi wao
    4. Ni Vipi Lowasa, Rostam na Chenge waliingia BOT na kukwapua Mabilioni ya Shilingi.
    5. Ni kwa vipi Kujiuzulu kwa Hao watatu kutaleta Nafuu kwa maisha ya Watanzania
     
  11. W

    Wavizangila Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok, ok, hutaki majungu, fitina, ghiriba. You only need evidence, siyo? Tell me....
     
  12. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wewe kamtetee babako anayekufa na umaskin kijijini kwa sababu ya hao mapacha 3
     
  13. i

    ibange JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    swala hili la kujivua gamba ni unafiki. wanataka tu kuwazuia watu 2015 ila si kwa nia njema
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kujivua Gamba kwa Maslahi ya Chama kutampaje Unafuu wa Maisha Babu yako anayekufa kwa Umaskini Kijijini

    I will Stand With Edward, Andrew and Rostam
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mi nimekuelewa!unajua hapa kuna great thinkers na great sinkers!u made ur point clear,2nahtaj sacrifice zfanyw kw maslah ya wananchi na sio baadh ya wa2.
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mie napita tu. I hate POLITICS.
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mie napita tu. I hate POLITICS. Jumapili njema.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kama huna thread ya maana ya kushare na watu basi soma za wenzako, sio lazima uanzishe thread. mambo mengine ni kuja kujidharirisha tu hapa jamvini, by the way leo ni jumapili unaweza kwenda kupata kitimoto yako siku ikawa imekwenda. na nadhani leo hamna cha maana hapa jamvini kumejaa stori za kusadikika tu, mara mwingine kajifanya yeye ndio Edward Lowasa basi ili mradi ni vituko na porojo tupu. ni bora nisign out. endeleeni na porojo zenu wenyewe.
     
  19. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi siamin katika mlengo wa kujivua magamba wa chama chenu cha Mafisadi wala hao mapacha 3. naamin kwenye mlengo wa demokrasia ya kweli kwa manufaa ya watz. U WILL STAND IN WRONG IDENTITY 4EVER.
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Sikuelewi Hizi si Story kaka I'm for Real. I Stand for Edward, Andrew and Rostam

    Wewe uko Upande Gani? Wa kujivua Gamba?
     
Loading...