Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kuwabania wanawake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ambassador, Oct 21, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jiji la Dar limetawaliwa na udereva wa kihuni (kutofuata sheria) hasa ukiongozwa na madereva wa daladala. Sina uhakika kama hili linatokana na foleni au ni hulka ya madereva wa aina hiyo. Ni jambo la kawaida kukuta magari yanayotoka upande fulani yanaedelea kuja kwa kasi na kuzuia yale yanayotakiwa kwenda wakati taa ya kuzuia magari hayo imeshawaka. Vilevile imezoeleka miongoni mwa madereva wa Dar kuchomekea ghafla katika foleni bila hata ishara yoyote, kama ilivyokuwa kulazimisha kupita upande usiotakiwa (kulia) na kuleta bugudha kwa magari yanayokuja kutoka upande huo.

    Mara nyingi magari yanapotoka barabara za pembezoni na kutaka kuingia barabara kubwa madereva walioko kwenye barabara kubwa wanajitahidi kubana mpaka wale madereva wanaotoka pembezoni watumie busara zao kuomba kama sio kulazimisha. Kwa wenye magari yenye ngao kubwa hili si tatizo kubwa kwani unapotishia na nagao mara nyinigi wanyonge huwa wapole.

    Tukija katika subject matter, kwa uzoefu wangu wa kuendesha jijini nimekuta wanaoongoza kwa kuwabania wenzao ni madereva wa daladala na madereva wa kike. Kutokana na sababu hii kwa muda mrefu nimekuwa nikiwabania madereva wa daladala kila wanapojaribu kuchomekea daladala zao. Nimefanikiwa kwa sababu gari langu lina ngao kubwa mbele na nyuma, ingawa hazina majembe kama yale ya daladala. Ingawa kwa muda mrefu nimekuwa nikiwaonea huruma akina dada barabarani, nimekuja kugundua kwamba hawalipi fadhila. Kwa kifupi ni wagumu na wabana mno ingawa kwa kuomba wanaongoza! Sijui ni kwa sababu hawajiamini (inferiority complex) au wanahisi wanatakiwa kupewa priority? Ndo maana nimeamua kuwabania madereva wa kike kuanzia sasa!!
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tatizo umelalamikia tabia chafu afu wewe mwenyewe una i practise!!
    Wewe ukiamua kuwa taa, endelea tu kumulika hadi wengine wote waone mwanga. Hope tupo pamoja.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu safi wote uliowasema ndo vinala wakunyima njia hasa wanawake utadhani aongeagi anakukunjia uso lakini yeye akiwa anataka kuingia smile zake unawezakuingia mkenge ukadhani anakutaka kumbe ni nafasi yakupitishia spaco yake au nadia!!Mimi nadhani wengi watakuwa wameshanitukana sana lakini sijali ng'wadutung'du!
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe umetoa pweinti sana leo. Nilifikiri ni mimi peke yangu nilikua na hiyo study ya wanawake. mkuu karibu zero pub leo. nina zako mbili. Chrispin naye sikuhizi pale alishahama.
     
  5. p

    pierre JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakiwezeshwa wanaweza,usiwabanie waruhusu wapite.
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuko pamoja lakini inakera! Bora undava undava!
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndo hivi nawawezesha, ujumbe umewafikia.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Acha kuwabania dada zetu ili kesho waweze kujifunza kutokukubania wewe.....jino kwa jino mara nyingi haina mafunzo ya kudumu............
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Sawa rutashubanyuma
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    . Sawa mkuu.

    Usimtende mwenzio usivyopenda wewe kutendwa.
     
  11. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wee vipi? Badala ya kuwachomekea wewe unawabania?
     
  12. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    safi sana kijana naona unafaa kuishi kwetu
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Balozi utabanaaa na kuachia mwenyewe ukipewa smile la krismasi:) ha ha
    Muhimu ni kuendesha kiusalama siyo kimabavu...
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bora mie nnaetalii na tukutuku...!!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Du!
     
Loading...