Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kuwa wazi, siogopi polisi wala CCM na serikali yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SAGANKA, Sep 4, 2012.

  1. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siku niliandika humu nikiomba wanjf tuungane kupinga huu udhalimu na hata ikibidi tuunde chama cha ukombozi,waliojibu kwa ustaarabu walikuwepo,kama kawaida sikukosa waliotumia viuno kufikiri,lakini mwisho bwana mmoja akasema haiwezekani tukaungana huku tukishuhudia tofauti za kiitikadi ndani ya wanajf wenyewe.Partly nakubaliana nae.

    Misri walitumia hii mitandao ya kijamii kufanya mapinduzi makubwa yaliyobadilisha mfumo wa kidikteta na walau wakashuhudia hatua muhimu ya kuelekea katika demokrasia kwa kufanya uchaguzi,Tunisia nao vivyo hivyo. Nasema wanajf ni watanzania halisi kwani miongoni mwa sifa ya mtz halisi ni kulalamika tu bila kuchukua hatua.

    Nchi ikifika hapa basi Mungu amjalie Kikwete aendelee kupata amani katika uongozi wake.Kwa mara nyingine wanajf naomba tutumie mitandao hii hasa kwa wale tuliopata bahati walau ya kubofya,na nadhani kwa kiasi kikubwa uoga si mkubwa sana.Matukio ya hivi karibuni(yaani ulimboka,ally zona na David)yanatosha,tusisubiri tukio jingine ili sisi tuendelee ku-comment.

    Hivi kweli hii ndo kazi tuliyoichagua,tukatae,tuingie barabarani tupinge mambo haya.Aliye tayari kuninga mkono nami niko tayari kutoa namba zangu za simu.Hatuwezi kuendelea kuivumilia hii serikali dhalimu,isiyokuwa na tofauti kabisa na serikali zilizo wazi kuwa ni za kidikteta.Nitawapa namba zangu ifikapo saa nane na dakika tano mchana ili ikiwezekana tupange pakukutaniaili nasisi tuweze kuona tutafanya nini juu ya mauaji na dhuluma zinazoendelea.

    Tahadhali:pandikizi asijidanganye kufika,najua hii ni hatari sana mimi kujiweka wazi,lakini ni hatari zaidi kwa pandikizi atakaedhani anaweza kunipeleka msitu wa pande
    .
    Karibuni tuunganishe nguvu
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sangaka,mawazo yako ni mazuri ila kuunda chama cha nini??kama ni cha siasa.hivi vilivyopo vinatosha.
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ready to die...kikwete na ccm yako utatumaliza wengi lakini mwisho wako 2015 kumbuka maneno ya nyerere juu yako kuwa wewe ni mtoto yaani huwezi ongoza polisi wako watamaliza risasi raia tutabaki
     
  4. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 490
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 80
    SANGAKA,

    I can real smell a rat from your thread!!!

    Yawezekana kabisa wewe ukawa katika lile kundi la Timu iliyomsulubisha Dr. Ulimboka kule msitu wa Mabwepande. Unataka upate namba za watu halafu uanze mikakati ya kuwasulubisha. Pole sana mkuu. Wewe endelea na gamba lako. Watanzania walishachagua njia bora kabisa ya kuwakomboa nayo ni M4C ya CHADEMA.

    Ukombozi wa Mtanzania kupitia CDM upo karibu sana.

    We subiri tu mwaka 2015.
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kama kweli uogopi SAGANKA basi nakuomba uingie humu jf na jina lako halisi au basi waambie moderators uwe 'verified user' nami nitakuunga mkono wa hali na mali
     
  6. k

    kipuri Senior Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acheni kujidanganya nyie, humu wote waoga... Eti muanzishe mapambano!.. Kama kuona utumbo wa David tu hapa mmeanza kuweweseka, mtaweza kuvumilia mabomu ya machozi?
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Haya maneno ndio yale wanayo toa kina Slaa halafu wao wanasepa wengine wanauawa. Watu tuache kuishi na familia zetu tukufate wewe kwenda kufanya fujo ili Slaa awe rais, hivi unajua balaa la uhaini wewe? Rudi kwa wakuu wako uwaambie kuwa huku JF wamekustukia.
     
  8. S

    Sukula JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kwa TZ bado sana,watu tumegubikwa na uoga na usaliti.Hivyo bado tuna safari ndefu sana kuufikia ukombozi.
     
  9. k

    kipuri Senior Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu..
    Wajinga ndio waliwao, badala ya kuhamasisha watu wajitume kwa kuchapa kazi kwa maendeleo ya taifa wao wanahamasishamapambano na serikali
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Sio woga, kwanini tupoteze maisha yetu ilimradi kabila fulani lipate urais.
     
  11. k

    kipuri Senior Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Thubutu!!!!!?

    Anahamasisha wenzie wakati yeye yupo mafichoni
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kuwa siriaz mkuu, pia uheshim JF
     
  13. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwi Kwi Kwi Labda aseme slaa au Mbowe ndio ataeleweka wewe unknown user utasubiria sana japo wapo wenye nia ya kukuunga mkono lakini Wana angalia bob we lianzishe ukipata watu 1000 basi Mimi nitachukua namba 1001
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha Slaa wala Mbowe, wao wenyewe ni waoga, au umesahau lile tukio la Arusha. Mbowe na umri wake wote aliweza kuruka ukuta
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe kama mjasiri fanya kama wale wachina wachache Tianamen Square waliokuwa wabishi mbele ya vifaru!
     
  16. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi kuwa wewe ni member wa msitu gani tena ule,? Join Date : 9th June 2012Posts : 86Rep Power : 330Likes Received25Likes Given0
     
  17. m

    majebere JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Huko ni mbali mkuu, yeye atafute askari yuko peke yake halafu alianzishe nae ndio atapata majibu.
     
  18. r

    roy allan Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo ngumu sana bado mazee jipange kivingine pengine tutatoka zpo njia nyingi tu zakupinga hii mambo lakin c lazima watu wajivishe mabomu na kutenda uyawazayo ma friend sangana
     
  19. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,399
    Likes Received: 6,006
    Trophy Points: 280
    weka basi namba yako ya simu.
     
  20. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walioamua huwa hawabeep mkubwa, hupiga moja kwa moja. Kona zote za nini.
     
Loading...