Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kuwa cheater

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Getruda, May 10, 2012.

  1. G

    Getruda Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wangu nimeamua kuwa cheater, uzoefu wangu kwenye maswala ya mahusiano umekuwa sio mzuri japo nilijitahidi kuwa mwaminifu sana. Kuwa single siwezi , solution ninayoiona ni kutokuwa serious kwenye mahusiano na kudanganya kama ambavyo wengi wamekuwa wakidanganya. This world is not fair kabisaaaaa, unachotenda sicho unacholipwa. Ninajua kuwa cheater sio vizuri lakini nifanye nini wakati dunia sio fair?? niwe natenda wema alafu malipo kwa Mungu hadi lini?? Dunia ya leo kila kitu kinapelekwa kisanii hivyo na mimi nimeamua niishi kisanii kuanzia mwaka 2012.

    --------------
    Updates
    Nilitafakari ushauri mlionipatia nikaamua kufanya maamuzi ya kuachana na na kuwa cheater. Niliamua kuokoka hadi sasa.
    Bwana Mungu awabariki.
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeah ni uamuzi mzuri wa kujichimbia kaburi mwenyewe. Wapo wengi na virus vyao wanakusubiri. Trust me Condom siku ya kwanza ukijitahidi sana siku tatu baada ya hapo mwendo mdundo.

    Uhuru wako cheat kabisa mpaka iote sugu.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani unatumikisha mwili wa nani??

    Na anayelipia bili ya repair ni nani?

    Yaani matendo ya mtu mwingine yanabadili vission yako au unachoamini?

    Cheat because you feel like doing it lakini si watu wengine wamekupush kufanya hivyo.

    Uchitiji Mwema!
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    2012 dunia yako chaguo lako!
     
  5. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Chagua ku cheat chagua ukimwi
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa rah a zako mwisho wa siku utavuna ulichopanda...
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unatoa taarifa ili upate washiriki au. . . . ?
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakikupa wachareze tu.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Namuunga mkono kucharaza ila sababu yake ya kucharaza siiungi mkono.

     
  10. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanadamu hao hao unaowaletea uchui ndo watakuweka ardhini. Hi dunia si mchezo. Ushaliona tatizo. Jiondoe kwenye huo mchezo hata kama wanadamu watasema. Tambua kwamba wanadamu wa ulimwengu huu wa sasa wenye matundu lukuki hawana dogo. Ukisema unamwanamke mmoja wanakusema vibaya kwamba wewe siyo mwanaume wa kweli, ukiwa na wengi wanasema, ukisema hutaki wanawake wanasema, ukiwa na ngwengwe ndo duh! watasema weeeee, ukifa ndo kwanza wanaanza kukusema sawa sawa. Oh! Alikuwa hivi, oh! Alikuwa vile. Yaani binadamu bwana.
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Join the club mama,
    This world is nobody's.
    Wasikuogopeshe kuwa utaukwaa, mara condom haziaminiki!
    Nani yuko na guarantee/insurance ya kuishi hadi mwezi ujao kwa kuanzia?
    Maisha ni haya unayoishi leo.
    Be happy dada,
    Why not?
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chagua ku-enjoy!
    Jiachie!
    Bang!
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unaongea kana kwamba bila "ngoma" we all'll be immortal.
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    WHO TOP TEN CAUSES OF DEATHS
    [TABLE="class: tableData"]
    [TR]
    [TD]Low-income countries[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]Deaths in millions[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]% of deaths[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Lower respiratory infections[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]1.05[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]11.3%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Diarrhoeal diseases[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.76[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]8.2%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]HIV/AIDS[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.72[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]7.8%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ischaemic heart disease[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.57[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]6.1%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Malaria[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.48[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]5.2%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Stroke and other cerebrovascular disease[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.45[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]4.9%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Tuberculosis[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.40[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]4.3%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Prematurity and low birth weight[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.30[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]3.2%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Birth asphyxia and birth trauma[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.27[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]2.9%[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Neonatal infections[/TD]
    [TD="class: CenterAlign"]0.24[/TD]
    [TD="class: RightAlign"]2.6%[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  16. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what!
    Are you aware of the kind of the world in which we are living?

    The world is trying to tell people especially youths that in ones life SEX, CELEBRITY and MONEY is every thing. This is there inside the New World Order which is under the implementation of ILUMINATIES!!! They don't want to see BLACK people as far as they believe that WHITES are SUPERIOR over BLACK peopld. We need to change. We need to create a mind that SEX, CELEBRITY and WEALTH is nothing in ones LIFE.

    Although we need to struggle for better life but we need something else. To live according to God's WILLS.

    Bro you better marry.
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    There are countless ways to die.
    Bodaboda na kurogwa to mention few.
    Huwezi ogopa kuplan kisa kifo kipo!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    all the best in your new and exciting endeavor
     
  19. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kufa kufa tu, usipokufa kwa ngoma utakufa kwa malaria au kwa chanzo kingine..... la muhimu ni kuplay safe!
    lakini pia nyie mnaojifanya wasafi mnajali ndo huwa mnakufa kwa unafiki wenu kwani huwa gizani mnayoyafanya mnayajua wenyewe.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa nini anataka. . . . PM?Kutongozwa?
     
Loading...