Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kutembea na binti wa Kazi, sina jinsi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana Kwetu, Sep 10, 2012.

  1. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nina mke na watoto 3 wote tunafanya kazi. Tulipozaa mtoto wa pili wife alianza kupunguza umuhimu wa tendo la ndoa sijua ni kwa kuzoea au kuchoka.

    Tumewekana vikao vyetu binafsi ili kila mmoja abainishe ni vichocheo gani vinakosekana ili tuviongeze kuboresha mchezo. Wote siyo walevi na tuko karibu kifamilia. Ukifuatilia labda mkeo ana mtu hupewi taarifa zozote mbaya. Sasa tatizo ni kitu gani hatujui. Ukimwuliza naye anakwambia mume wangu nivumilie nitajitahidi ila baada ya mwezi anarudi kule kule. Usipochombeza anaweza kupitiliza hata mwezi bila kukumbushia huku tukiendelea kuheshimiana kwa sana na peace na upendo ukitawala katika nyumba.

    Hali hii imenisumbua kwa muda karibu 7 years na ili kuepuka kugombana na kuepuka kwenda nje kupata UKIMWI basi nikaamua nimweleze binti ambaye anatusaidia kazi home na akaonyesha kunisikitikia kwani mi si mtu wa baa useme ningetafuta huko na pia naogopa UKIMWI. Binti akasema anaweza ku handle hiyo situation kwa masharti kwamba ataendelea kuniheshimu mimi pamoja na wife ili chochote kisishtukiwe.

    Kwa mtazamo wangu hata kama mtaniona blind ni kwamba huyu binti anatumika ku rescue hii situation la sivyo ningekwenda huko na huko kutafuta viruka njia ambao wangeniweka mahali pabaya zaidi. Tumeanza mahusiano vizuri na tunaendelea kiasi kwamba hata wife asipokuwa tayari mwezi mzima sipati shida na hii imenisaidia kuepuka ugomvi uliokuwa unatokana na tendo la ndoa kutokuwa zuri. Cha ajabu hata kama mchezo tusipofanya na wife mwezi anaona mambo iko sawa maisha yanaendelea ni kucheka na kufurahi bila kujiuliza huyu mume anaishije?

    Je wadau katika situation kama hiyo ambayo mke ana behave namna hii kwa ninachokifanya nimekosea au niko sawa. Kama unafikiri nimekosea nipe ushauri kuhusu njia mbadala na jiweke kwenye position yangu.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe ukimwi kwa mahousegirl ni hakuna eeeh ! ngoja narudi
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimependa signature yako!
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii nimeshindwa kutoa ushauri haswa pale wake zetu wapojifikiria wao tu
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwenzako naye anatoka na houseboy ama shamba boy ama muuza genge ama boss wake na wewe huna habari
     
  6. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Yaani Duh! Hakunaga kama JF!
     
  7. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haujaepuka kugombana kwa sababu duniani hakuna siri, kama ipo ni ya mmoja na si zaidi ya hapo.
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Na maisha ya mbele ya huyo Binti umeyafikiria? Na ujue iko siku mkeo atajua tu - jiandae. Pia huyo binti ataanza kukudai kuliko ulivyotayari kutoa.
     
  9. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena.
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    He!
    Umeamua kucheat na housegirl ku'rescue' ndoa??..ryte!!!!!
    Swali muhimu la kujiuliza hapa ni 'mpaka lini'???..
    Lingine unaloweza kujiuliza ni 'je mkeo akijua itakuwaje kwa huyo beki3'??
    My take: Two wrongs will never make it right!..umechemsha bro!
    Malizana na mkeo tu na kama itabidi ufanye infedility it will slightly be justifiable kama utaenda mbali ya nyumbani kwako!!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acha tu ndugu ? kuna wanawake vicheche kama mahousegirl?
     
  12. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Mkuu muda si mrefu utachonga mzinga hapo kwa hgirl.Mama lazima atakuwa na tatizo la msingi jaribu kuwaona wataalamu otherwise na yeye anamwagika huko nje
     
  13. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatumia kinga? Kama jibu ni 'hapana', akipata ujauzito?
     
  14. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huo usajili uliompa beki3 ni kwamkopo au? Then housegirl mwenyewe kirukanjia!!!! Kuna heshima hapo tena? Afu utwambie kiwango cha huyo beki 3 kikoje?
     
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh basi mwenyewe unajiona bonge la kidumeeee. Na umesolv ishu kiutu uzima.. Pole yako unachokifanya wewe jua kuwa ni marudio kwa mkeo kwani mwenzako ashachukua uamuzi kama wako kitambo sana.wewe unastukia kujifunika shuka wakati?? Kumekucha...???
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    MZINZI hakosi SABABU
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Yaani hapo kwa house girl ndio umeharibu kabisaaaaa. Mapenzi ni kikohozi, hayafichiki. Afadhali kama kweli umeshindwa ungetafuta nje, na uwe unatumia kinga.

    Nikwambie, hapo ndani siku zitakavyoenda hg atakolea na atakuja mtolea uvivu "my wife wako". Halafu, huyo hg anaweza kuwa na kijana mwingine, suala ambalo ni hatari zaidi kukuambukiza magonjwa. Aidha, anaweza kuwasilimulia watu wenye nia mbaya na ndoa yenu halafu wakamshauri kuweka mambo hadharani ili mharibikiwe zaidi.

    Kubwa zaidi, jiulize siku ukimkuta na mtu mwingine utamwonea wivu au utatulia tu ? Mambo ya ndoa yanahitaji utatuzi wa wanandoa wenyewe sio kumshirikisha mtu wa nje. Ushukuru Mungu kuwa umeyatoa kwa hg, ungeyatoa kwa yule Dada jirani yako, angezidisha manjonjo mpaka uonje huko, ukishaonja anaongeza manjo njo mpaka uchukue begi na kuhamia kwake kuliko sasa ulivyohamia chumba cha watoto.

    Aidha, elewa kuwa wanawake wana akili sana, huenda anafahamu kuwa unakula hg ndio maana kapunguza mapenzi na wewe, kwa maana kwamba hana tena msisimko na wewe. We acha tu ampate wa nje ambaye anajituma, utamkosa hivi hivi. Wengine wanatumia...n..d..i.....m..i.
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wajanja ndio waliowao
     
  19. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ungejichua tu
     
  20. d

    debon Senior Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uamuzi uliochukua naweza sema ni wa kijinga sana.. Alafu nakuonea huruma maana najua mahousegirl asilimia kubwa ni vicheche hawajatulia hata kama anaandaa meza huku akitembelea magoti. Alafu kingine mkeo atakuwa na tatizo kama anatumia njia za uzazi wa mpango hasa sindano chaweza kuwa chanzo.
     
Loading...