Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kuolewa......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MadameX, Jul 7, 2012.

  1. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio nimeamua kuolewa at last……but at my own conditions. Kwa kweli nimechoshwa na masharobaro wa hapa mjini, yaani uwizi mtupu, usanii and too many heart breaks, I have to come to conclusion love is not meant for me.

    Niko katika mchakato lakini nataka hii ndoa iwe purely of benefits more or less marriage of convenience. Sitaki kuolewa kwa love cause it doesn't and never worked with me, sitaki kuwa nyumba ndogo, sitaki kuzaa na mume wa mtu, sitaki kuzaa nje ya ndoa, sitaki kulea mume, sitaki kuruka ruka kila siku.

    Ninachotaka ni kukidhi matamanio ya mwili, kuendeleza kizazi (tukijaliwa), awe responsible dad to his kids kwasababu sitaki niwe single parent at same wakose mapenzi ya baba yao. Tutasaidiana maisha half half hasa yanayohusu watoto wetu. LOL

    Now the challenging part, nataka mawazo yenu, nini nifanye ili hii marriage ionekana attractive kwa mume mtarajiwa. Naomba brainstorming zenu kabla sijaweka bandiko. Maana its like contract and going to be renewable see if we fit, au precaution gani nichukue......

    Mtambuzi , Kongosho , Kaunga , The Boss , ndyoko , Preta , Eiyer , King'asti , na Nyani Ngabu na wengineo wote naombeni busara zenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona umeamua kweli... hadi umetoa ile avatar?
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hasara za kuzaa nje uya ndoa kijana alipata mchumba alipomuonyesha baba yake ,baba akamwambia
    asimuoe ni ndugu yake ila mamaya ke hajui wa pili hivyohivyo wa tatu hivyo hovyo basi kijana akaamua
    kumwambia mamayake mamayake akamwambia amuoe tu yule sio dada yake kwani huyo nae sio baba
    yake ila asimwambie kwani hajui pia
     
  4. S

    Simolunda JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongeraah!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nitarudi.....hii ngumu kidogo.....
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Open marriage hiyo, cheating inaruhusiwa au?
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    thats fantastic!! mie nakutumia maombi maana ata mie nataka waku take care of my physical needs na mwanamke wakulea watoto angalau wawili....ila na swali moja. does it mean katika hii relationship tunakuwa free kuonja utamu sehemu nyingine?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Open marriage, duuuh hiyo kitu pia siitaki ndio maana nikaweka mkataba. lol
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe ukionja nje itabidi mimi pia nifanye hivyo, ndio maana nikaweka mkataba renewable
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Sasa kama we unaolewa ili kukidhi matamanio yako na siyo kumpenda huyo mtu si atakuwa anahisi hapendwi halafu mwishoni yakawa yale yale
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    and your point is....?
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nataka vidume vya JF wanipe ideas how to make it better or do it rightly...
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kama hakuna love inayohusika hapo kwanini si open marriage?
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ah sasa wewe unasema love is not ur thing na sole purpose ya kupata kidume ni ili usatisfy ur sexual needs na kupata mtoto. so mie sio kutakuwa na tatizo kama mie nitakuwa responsible father na bado nakupata utamu kamilifu even tho nionja pengine....lol
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri MadameX. Binafsi nachukulia kama ni dada yangu ndo ameniuliza swali hili, na sasa namjibu kama ifuatavyo:

    1) Mwanaume ye yote (wakiwemo wazungu ambao wengi tunapenda kuiga mambo ya kimapenzi etc) anapenda kuheshimiwa. Mara nyingi hili linajitokeza wazi ktk mazungumzo yenu ya kawaida. So you have got to be conscious how you respond to his arguments whether constructive or bogus. Hapa ni shida kubwa maana wanawake wengi wasomi hawawezagi kumvumilia mwanaume anayeongea pumba, hivyo wanaamua kubishana naye. Matokeo yake mwanaume anaanza kujisikia inferior. Hali hii itamuathiri kisaikolojia, matokeo yake hata urijali wake utapungua. Siku zote mumeo anapoongea pumba kuna namna nzuri ya ku-respond (akina dada watakushauri vizuri zaidi ktk hili). Nayasema haya kwavile naamini umesoma so it's likely to happen in your relationship. So in genaral uwe tayari kumheshimu whether unamzidi shule, kipato etc. Na hii heshima unaijenga wewe

    2) Umpe chakula ashibe! I mean chakula cha kimwili (kizuri ulichopika wewe) na chakula cha usiku bila masharti - tatizo la wasomi mnapenda kuweka ratiba wakati mumeo ni first class, yaani ana nguvu za kiume mpaka basi...

    Mengine nitaongeza baadaye. Ila be careful na hiyo statement yako hapo kwa red, maana unawezakuta hizo conditions zako hazi-match na zake. Ikitokea hivyo ujue hamtaelewana.
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Mi naogopa mwanamke anayeweka condition nyingi, itifaki kibao, process ndeefu na vigezo chungu nzima............Ngoja nirudi kijijini nikakabidhiwe mke........hawa wa dot.com siwawezi
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ili nishiriki vyema, naomba umtoe Nyani Ngabu kwanza kwenye list ya washauri nasaha, yeye kwenye ndoa nahisi hafai, bora ungemuweka kwenye business kulee.
     
  19. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I wish ningekuwa nimezaliwa karne iliyopita labda haya nisingeona na kuyasikia,labda pengine pia siku za mwisho ndio hizi,ngoja nikeshe na kuomba maana sijui siku wala saa mwana wa adamu atakapo kuja
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    MadamX hujatuambia michango tuanze lini? sisi ambao hatukuombwa busara zetu
    Ni Mwanamme kabila Gani? (Mhaya au Mpemba?)
    Kwa ana kazi gani ya kipato? (Mbunge, Mwanamziki au Mnyanyua vyuma?
    atakuwa ameoa au bado (anao wake wangapi kutokana na Dini yenu au yake)
    Kuchangia sherehe (ni kwa shilingi au tuhudhurie)
    Hongera Bint wa Jamii Forum
     
Loading...