Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kuoa baa medi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiritimba, Nov 17, 2011.

  1. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mwanamke ninayekuwa naye tukifika mahali nagundua kuwa hatanifaa kwa kuoa kutokana na tabia zao...wengi hawatulii. Nimejaribu kila aina kuanzia wasomi wa elimu ya juu, warembo, wenye fedha....n.k; lakini wote wana matatizo mengine tofauti, mengine yanafanana. Kiufupi hawafai kuwa MKE.

    Sasa jamaa yangu yeye alichukua baamedi kipindi kile tunaenda kwenye kilaji, akakolea akavuta kitu ndani. Yaani wana maisha ya raha ile mbaya. Hadi sasa wana watoto wawili na maisha yao yanaendelea raha mustarehe...hawajawahi kugombana wala kuzozana hata siku moja. Ni heshima na upendo kwa kwenda mbele.

    Mshikaji amenishauri nami nivute baamedi nifanye kama yeye. Tayari kuna kitu kimoja kwenye baa moja maarufu sana hapa mjini nakivizia. Kikiingia laini tu nakiweka ndani.

    SI UTANI NIMEAMUA KUOA BAAMEDI. Labda stress zitapungua!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ishu sio mtu anafanya shughuli gani (baamedi...mwalimu..n.k) ila ni tabia binafsi na vile alivyo ndivyo vinavyomfanya awe mke mzuri au mbaya.
    Unaweza na wewe ukafuata mkumbo na kuchagua shughuli ya mtu badala ya mtu uturudie hapa ukilia!!

    Omba Mungu ufanikiwe mwanamke atakaekufaa kama mke na rafiki bila kujali shughuli anayofanya!!
     
  3. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na angalia, usisafirie nyota ya mwenzio ndugu yangu, kama kwake iliwork usidhani kwako itafaa...kuwa macho babuu!
     
  4. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wengi siku hizi hasa wale wanaojiweza kielimu na kipato ni stress tupu.
     
  5. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niwe macho na nini sasa. wacha nitesti zali.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Bora kuoa baa medi kuliko kuparamia wanyama.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utakuwa umeachika wiki hii
     
  8. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu.
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani bamedi ana tofauti gani kimwili na hao wengine "wenye kazi za hadhi"
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama umeona huyo Baamedi ndio chaguo la Moyo wako, wewe Muoe, muanze maisha. Hilo la kwamba Wanawake wanaojiweza kielimu na kipato ni Stress, hizo ni Fikra na maoni yako binafsi, kuna Wanaume wapo ktk ndoa na wanawake wa namna hio na wana maisha ya furaha siku zote.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160


    Hiyo red kawaambie watoto wenzio wasio na ndoa. Hakuna kitu kama hicho kwa binadamu asilani abadani
    Ugombane na Mama/Baba/Kaka/Dada nk ndugu wa damu sembuse mliokutana wote mna meno 32??? Hilo sahau
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We tafuta taratiiiiiiiiiiiibu utakae pata anae kupenda basi unafika bei jumla usilembe wenye madau wakakuzidi.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mmoja akijifanya mjinga kamwe ugomvi hauwezi tokea daima milele
     
  14. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kunipa moyo mkuu.
    Naona "warembo wasomi" wa humu wameshaanza kunishambulia. Wanajijua udhaifu wao.
     
  15. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una hekima sana mkuu. Nashukuru kwa kunijibia.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mke mwema hutoka kwa Mungu, uoe Barmaid au m2 aolewe na Bartender hakuna shida ilimradi mioyo iridhiane. Songer mbele 2!
     
  17. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks mkuu.
    No kidding here.
     
  18. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kaka niyo ni bahati ya mwenzio na wala usiilalie kwa mlango wazi utakuja kujuta tafadhali,kama ni mwana mke tafuta taratibu utapata tu acha papara mzee.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi uzoefu wangu wa kutongoza hawa mademu wanao jiita wasomi nawaogopa kama UKIMWI
    We jipange tu sio kila bar mad ni malaya wengi wanatafuta maisha kama ilivyo kwa mwingine yupo sokoni au ofisini.
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hakuna tatizo mkuu,kama moyo wako umemchagua yeye.Nalog off
     
Loading...