Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kumuacha mke wangu……………..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jan 17, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ni takriban miezi miwili sasa mgogoro huu umekuwa ukifukuta chini kwa chini na sasa imefikia mahali humu ndani hapakaliki wala hapaliki, ilimradi tafrani kila kitu vululu vululu. Nimelinyamazia jambo hili lakini sasa nimeamua kumuacha mke wangu mama Ngina ili roho yangu ipate kutulia.

    Ni miaka mitatu sasa imepita mke wangu hajaenda kuwaona wazazi wake huko kijijini, na hiyo ilitokana na majukumu ya kibiashara anayoiendesha, nakumbuka mwanzoni mwa mwezi wa sita tulikubaliana itakapofika mwezi wa kumi mwaka jana aende kuwaona wazazi wake lakini ilibidi tuiahirishe safari hiyo kutokana na mimi kupata ajali na kulazwa hospitalini. Lakini tangu nipone na kurejea kazini mwenzangu kanibadilikia anataka kwenda kuwaona wazazi wake kwa sababu amewa-miss sana.

    Nilikuwa nimepanga aende mwishoni mwa mwaka huu kwa sababu alilazimika kufunga biashara kwa takriban miezi miwili akiniuguza, na tangu afungue hajakaa hata miezi miwili na sasa anataka kufunga tena asafiri. Swala hilo limekuwa likizua manung’uniko na sasa imekuwa nongwa kila nikirudi nyumbani jioni hakuna maelewano na anachotaka ni kusafiri ili akawaone wazazi wake.

    Sasa nimeona bora yeshe, nimruhusu aende kuwaona wazazi wake akae huko kwa mwezi mmoja mpaka hamu yake iishe ndipo arejee, lakini kakataa anataka akakae wiki moja tu ndipo arudi kwani hayupo tayari kuniacha peke yangu kwa muda wote huo ikizingatiwa bado sijapona vizuri na ninahitaji ukaribu wake. Nimeona isiwe tabu tumeafikiana na sasa anajiandaa kwa safari wiki ijayo Mwenye enzi Mungu akipenda atasafiri, na mimi nitabaki nyumbani na wanangu Ngina, Ngano na Ngadu. Muombeeni mama yenu, wifi yenu au shemeji yenu safari njema……………………….LOL
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mtambuzi nimeipenda sana heading, lakini muda huu nafuatilia kuagwa kwa mpendwa wetu, nitacomment jioni!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari kama gazeti la udaku vile. . . Lolz

    Nwy mtakie safari njema, awarudie na zawadi toka kijijini.
     
  4. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri ulivyoamua kumuacha mke wako aende kuwaona wazazi na kurudi baada ya wiki moja hakuna sijaona sababu ya msingi hapo ya kumzuia kwenda kuwaona wazazi, hizo biashara zipo tu na zitaendelea kuwepo kutafuta pesa hakuna mwisho. Labda kama unalako jambo zaidi ya ulioandika. NAMTAKIA SAFARI NJEMA, AENDE NA KURUDI SALAMA BAADA YA WIKI MOJA.
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lol..................yan io headin mtambuz duh! nilikuwa nawasubiri kina canta na king waje wakushambulie hapa mmh.
    nami namtakia mama ngina safari njema.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbeee....umemtarifu bibi wa nyumba ndogo kama utawala ni wake sasa :)
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Heshima yako baba,
    Dah hiyo heading imenistua nikampigia mama kabla sijasoma akawa hapokei na uzi ukawa umeshafunguka lol!
    Sijui ingekuwaje kwa nilichokuwa nimepanga kumuuliza,
    Poa tunamtakia mama safari njema,na mungu ampeleke salama na amrudishe salama.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ngina,NGANO
    NGADU,hahahahah
    i lyk the namez
     
  9. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    imeaandikwa mwanamume atawaacha wazazi wake naye ataambatana na mkewe watakuwa mwili mmoja.....
    sasa hapa kuna vitu vya kuvikubali kwanza (hii kwa uelewa wangu) inamaana mwanamke yeye haachi wazazi wake hivyo lazima aende maandiko hayajamfunga lakini la pili ni kwamba sielewe vizuri mkiwaacha wazazi ukiambatana na mkeo inamaana unaenda kwao hivyo nenda naye ka vipi kwa sababu maandiko hayakutoa mnaaenda wapi
    lakin katka hali ya kawaida ni vizuri akaenda likizo ni siku nyingi akirudi atakuwa na akili mpya na mawazo mapya kuliko ukin'gangania akae hapo (japo kwa shida na raha) vumilia m2 wangu
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Babu turudishie chenji zetu bana..!!!!lol!!
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duuu isipokuwa makini huwezi kuelewa kinachoongelewa hapa maana kichwa cha hbr ni kizito ...okay twamtakia safari njema.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu mdingi wetu sometimes mtata sana1
    Mie mwenyewe niliposoma heading nikajua labda yule dada glady aliyemchungulia siku zile kesha muweka dingi yetu mtu kati lol!
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    baba ngina,uandishi wako umejaa suspense. Safiri salama mama ngano
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umefanya uamuzi sahihi, Hongera kwa kuvua gamba.
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha habari kiliniudhi sana kabla sijaisoma hii habari. Maana sipendi mtu anayezungumzia kuacha mke. Lakini baada ya kuisoma habari nimekuelewa. Mungu ampe shemeji ulinzi wake wakati woote wa safari. Ameni
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Unajua hiyo safari sikuipenda kwa sababu sipendi mke wangu akae mbali na mimi hata kwa siku moja, na ndio sababu sikutafakari hata kichwa cha habari kiweje................ hata hivyo nimeona umeelewa
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Sijajivua gamba bana, usipotoshe habari
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anko umefanya la mana sana kumuachia aende kuwaona wazee,siunajua sie wanawake lazima ukamuone Baa na Maa ndio roho itulie....
    ulimpa mwezi ulikua ume nuna au?
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huu uandishi ni kipaji cha Mnyaazimungu kanijaalia, na ndio maana mkinisoma huwa mnaburudika.............
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa natishia Nyau, akikaa mwezi si nitazimia..............He! mwezi bila naniliu!
     
Loading...