Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kula sahani moja na MAFREEMASONS.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by cheusimangala, Apr 26, 2012.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,nimewajua freemasons muda kidogo hata kabla mtandao haujawa sehemu ya mawasiliano kwa watanzania.Mwanzoni nilikua nafahamu kwamba ili uwe freemason ni LAZIMA uwe TAJIRI MKUBWA na mtu mzito katika jamii.Nilijua kwamba Freemasons hawakufanyi tajiri lakini ni mtandao unaowafanya watu wazito duniani kama kina Bill Clinton,Jay z,Obama Queen Elizabeth na wengine kama hao kuwa Powerful pindi wanapokua members maana wote tunajua umoja ni nguvu sasa imagine umoja wa watu wenye nguvu duniani unavyoweza kuwarahisishia member wake kuwa untouchable na pia kwa pamoja kuweza kuicontrol dunia.Mtu kama Kanumba au Richard Mziray wana pesa gani ya kuwafanya wawe kundi moja na jay z na bill clinton ambao wanasemekana ni mafreemason?

    Kinachonichekesha ni kwamba tokea watanzania tujue ufreemason basi kila kitu ni cha mafreemason kila mtu ni freemason yaani hadi waendesha maguta na wachoma kuku eti nao ni mafreemason kisa wanaweka swaga za vidole za kifreemason wakati ni utamaduni wetu kuiga iga kila kitu anachofanya gangster wa marekani,nakumbuka enzi Nelly anaweka kiplaster usoni kila mjanja wa kibongo naye aliweka bahati mbaya enzi zile wabongo walikua hawajaujua ufreemasson maana ile pia ingeambiwa ni sign ya freemason.

    Wabongo naona mnakuja kasi sana na ulimbukeni wa kujifanya kuujua sana ufreemason ila taratibu tu tusije tukakolewa na hii imani hadi tukafikia kuwachoma jirani zetu kwa kuwahisi wanamuabudu Shetani kisa labda baba na watoto wao wanavaa t.shirt kama zile za Kanumba.Sina imani na wabongo linapokuja swala la kuamini mambo ya kipuuzi ndo maana wazee wetu walichomwa moto eti kisa wana macho mekundu hivyo ni wachawi,mngewanunulia majiko ya umeme waache kupuliza kuni wakati wa kupika muone kama wangekua na hayo macho mekundu.

    Sasa hivi Cheusie nikipata kautajiri ka ghafla kasikoeleweka chanzo chake watu wataanza yule ni freemason,huoni hata avatar yake iko kifreemasson kabisa kumbe mim labda ni muuza madawa ya kulevya,jambazi au fisadi.Sasa hamuoni ufreemason unaweza kuwa kivuli cha majambazi,wauza unga na mafisadi kujilia vyao bila bugtha maana bora kama mim ni muuza unga au jambazi lakini jamii yangu ikaniona kuwa mim ni freemason si salama kwangu maana ufreemason sio uvunjaji wa sheria.


    Bado najichunguza kujua kama Kibongo bongo na mim ni freemason au la.
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    makubwa!
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wee nawe unazeeka vibaya
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    cheusingala kama unawasema sema watakujia bila wewe kutaka na hapo ndo unapokuwa kafara kwao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeshajisili na unataka shortcut ya degree zao?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kila la kheli naomba uongee vizuri na OTIS atakusaidia..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,984
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Hufai kuwa JF
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Paxman soma vizuri uzi wangu.
    Kama kuwa kafara basi karibia watanzania wote watakuwa kafara maana sasa hivi kila mtu anadhani anawajua freemason.
    hata hiyo link mkuu uliyonipa nina uhakika wa asilimia zoote kuwa sio wa freemason wa ukweli,mim nina rafiki yangu ni mtu mzito kidogo huko majuu na yeye ni member wa hii organization.Anasema kwamba huwezi kujiunga na freemason mpaka mmoja wa ambao tayari ni member akupendekeze kisha viongozi wao watakuchunguza kuona kama unavigezo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ndetichia hujanielewa,tatizo mim ninaandikaga kwa lugha ya mafumbo na kufikisha jumbe zangu kwa njia ya utani mara nyingi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha porojo jiunge hapo ndo ujue link feki ama la.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    mtu kujiaminisha yeye ni freemason hata kama siyo member hiyo ni ufreemason tu.mana kipo kwenye moyo wa mtu
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mr ALEYN mi nadhani wewe unaona hakuna hta mmoja anayefaa kuwa jf ndo mana hujagawa senksi hata moja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    siwezi kujiunga sbb najua hao ni matapeli tu
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mafreemasons si watu matajiri na wazito sasa mbona huyo OTIS kajichokea sasa mim atanisaidia nin ndetichia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mlevi kweli ni sawa na mtu hana kadi ya Chadema lakini ni mchadema maana yupo tayari kumtetea CDM.
    ur right ukiona leo freemasons wanazungumziwa sana jua kwao maendeleo. As they question they get educated and able to join.
    Ukiwa freemason hakuna dhambi duniani vyote ni mabadiliko ya dunia tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Aaa wapi......., labda kama we ndo umepanga kumtoa mwenzio kafara!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...