Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kujiunga na jeshi la m4c

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbalinga, Aug 30, 2012.

  1. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nimechoka kuwa mpiga debe wa M4C sasa nataka nijiunge na jeshi la M4C (CDM). Ninaishi Kijitonyama, Je ufisi za karibu za CDM ziko wapi, nahitaji kuchukua kadi yangu rasmi. Na natoa wito kwa wengine wote wapiga debe sasa tufanye kwa vitendo zaidi. NAOMBA WADAU MNIFAHAMISHE OFISI YA CDM ILIYO KARIBU NA KIJITONYAMA.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Huo ndio uamuzi kaka,kama unafamilia uwachulia pia.the time is now!
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Gud for you!
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Karibu kwenye gari la matumaini !
     
  5. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,jamani mwelekezeni ofisi ndugu yetu, mlio maeneo ya huko
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kutambua maendeo na mabadiliko ya taifa hili yanamuhitaji kila mmoja wetu hasa kwa vijana ambao ni chachu ya maendeleo
     
  7. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nzi na Nyuki hufa kwa kulazimisha kupenya kwenye kioo angavu.

    Ndivyo watakavyo angamia wasomi, wafanyakazi na wakulima wanaolazimisha kutimiza ndoto zao kupitia ccm.

    Sasa tuko kwenye kampeni maalam dhidi ya ccm 2015, waliingia kwa mbinu na watatoka kwa mbinu, watenda hutendwa
    KARIBU SANA KWA PAMOJA TUISAPORT CHADEMA, Tanzania bila ccm inawezekana!

    Wape ujumbe huu wenzako na waale wote waliochoshwa na ccm hasa;
    WAKULIMA, WALIMU, NMB, TRL, WAZEE WA EAC na WANAFUNZI VYUONI.

    MUNGU IBARIKI CHADEMA NA WANACHAMA WAKE.
     
  8. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe unga tu hadi makao makuu kinondoni utapokelewa na kuelekezwa vizuri zaidi. Nenda mpaka american chips ulizia ofisi za gari la ukombozi utaonyeshwa mkuu.
    Well done.
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nenda Kinondoni karibu na makaburi (yale ya mwanzo) utaelekezwa Makao Makuu. Nenda na picha passport size mbili na shilingi elfu mbili tu. Hapo jirani utapima gwanda kwa kamanda Fundi Hoza; bei ni sh.70,000 tu. Ukitaka safari buti ya Bata nenda pale Kinondoni Manyanya; then utatoka full kamanda.

    Hongera sana kwa uamuzi.
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hongera kijana, ni uamuzi mzuri ambao hutaujutia.
     
  11. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Karibu sana huku hakuna bagia wala chapati wala tisheti, kikubwa kwetu ni ukombozi KARIBU
     
  12. B

    Bubona JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu tuendeleze mapambano!
     
  13. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    full maelezo. thanx mkuu. huyu kamanda nina uhakika kayapata vizuri. saafi sana.

    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waliondoe madarakani hili li serikali la ccm magamba/mafisadi/majambazi/wauaji.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ila huwa hatupeani posho huku',jiandae kujitolea kamanda.2po chimbo dhidi ya CHAMA CHA UKOO.
     
  15. c

    chama JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii kali kijiunga na jeshi la ukombozi mpaka ulipe?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  16. t

    tenende JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Njoo sinza kijiweni Opposite na sheli inayopakana na BOA (Bank of Africa). Fuata barabara ndogo inayopita katikati ya maduka. Ofisi ya kata iko hatua 30 hivi toka barabarani. Kuna bendera kubwa na viongozi wapo muda wote!.. Pia utawakuta mafundi wanashona kombati nzuri bei ikiwa 50,000 -70,000 kulingana na ubora wa kitambaa. Kadi zetu ni sh. 1500/= (kiingilio -500 na ada ya mwaka mmoja 1000). Passport size moja ni muhimu sana. Unaweza kulipa ada hata ya miaka sita mpaka 15. Kama una kadi au Tshirt za magamba au bi mkubwa uje nazo!.. KARIBU SANA TUMNG'OE NDULI!....
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unadhani ni magamba ambapo mtu kujiunga anapewa ubwabwa na vitumbua..
     
  18. c

    chama JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kujisikia ukiingia jeshi la ukombozi inabidi ulipe vinginevyo kina Garang na Savimbi wasingekuwa na askari; mtaliwa sana safari hii.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wewe umetoka ukanda upi na Kabila gani na dini gani ndo Unaweza ukajiunga Ukijibu hayo.Hatutaki wakuja
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa tunakuita una - low thinking capacity bora uendelee na jukwaa la umbea/jokes.
     
Loading...