Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kujiunga na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilombero yetu, May 20, 2011.

  1. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwakweli pamoja na mapungufu yote ambayo binadam wanayo na mfumo wowote unayo, CCM ni chama cha demokrasia ya kweli, kwa kukubali kukosolewa na kujirekebisha, mazingira yananionyesha CHADEMA kingekuwa madarakani kisengeruhusu kusemwa hv kama CCM inavyotoa uhuru wa kukosolewa na Rais Kikwete anatufundisha tuvumiliane mpaka tutakapozoea kusema na kusemwa.

    Ushahidi ni jinsi tu mwenyekiti Mbowe anavyopingwa kwenye kikao na Zitto na kumtumia Lema kumshambulia Zitto, je siku wakiwa ikulu atakubali magazeti ya mpinge?
     
  2. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ujiunge salama na afadhari uende huko kwa wenzako coz mnafanana akili.
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama CCM inakubali kukosolewa, walimfanya nini:-
    1: Mzee Abdu Jumbe
    2: Horace Kolimba
    3: Walimkosakosa Nape na Sitta
    4:...
     
  4. I

    ISSA TIMTIM Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana ndugu yangu umefanya maamuzi ya busara kabisa,kwa ushauli achana na hao wote wanao kukejeli bali tuzidi kushilikiana ili tuzidi kukihimarisha chama chetu cha mapinduzi
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    wee si umesema unaenda kulala??
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    subir ubunge vit maalum then wasiliana na ngawaiya
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nikutakie mema katika harakati za kutekeleza haki yako ya kikatiba.

    Mimi nikubaliane na wewe katika pongezi zako kwa Rais Kikwete. Kwa kweli tumshukuru Mungu kwa jinsi huyu bwana alivyopewa moyo wa ustahimilivu na katika kulea na kuulinda uhuru wa watu kutoa maoni yao bila bughudha. Kwa kweli ni vigumu kuamini kwamba hawa leo wanaomtukana kila aina ya matusi wangekuwa wanashikilia dola wangetoa uwanja mpana wa kutoa maoni yao na wakati mwingine kukashfu kama ilivyo sasa.

    Ni vigumu kujua thamani ya uhuru huu mpaka ama tuukose au kwa kuangalia wenzetu wanavyohangaika kutoa maoni yao na kuishia ama kuuawa au kuswekwa ndani. Mfano wa Besigye na Museveni kule Uganda unatosha kutukumbusha kwamba tuna tunu ambayo tunatakiwa kuiheshimu. Lakini ukiwa na fikra za karibu hoja hii itazaa majibu makali, hata hivyo ukweli ndivyo ulivyo. Unauma.


    Wanasema ukimsifu baba yako mbio, msifie na yule aliyemkimbiza.
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huna lolote, sema umeona sheikh kafariki ndo unaenda kurithi post yake..!
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiliwatokea nini? Tuweke wazi mkuu!
     
  10. J

    JikeDume Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Logics eee!!? Thanks
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ashachelewa.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna ccm-mtandao I; ccm -mtandao II; ccm-itikadi; ccm-magamba; au ccm-nusu kaputi Ni ccm ipi hasa inajiunga nayo Tumaini letu:)
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,893
    Trophy Points: 280
    Wewe nadhani unaongelea ccm ya nyerere.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,893
    Trophy Points: 280
    Kikwete yuko wapi katika hiyo mitandao, ndio huko anakokwenda.
     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nenda huko huko na hisia zako hafifu,nenda huko huko maana upeo wa akili yako ni sawa kabisa na wewe
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Breaking News: CHITANDA ATEMA CHECHE

    Habari toka TBC Taifa zimemrekodi Mh. Chatanda kuwa vijana wa CCM wanaufinyu wa mawazo na kuona mbali. Kwahiyo hakuna watakachowezafanya.
    Mwenye kiti wa UVCCM arusha Mh. Millya akasema chitanda lazima ang'oke.

    My take.
    KUmbe CCM vijana awaoni mbele, Chukua hatua. ​
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na mimi napata hisia kumbe vijana kweli ni tatizo katika kuona mbele. Ndiyo hawa wanaoleta thread tasa humu na wale wanaogombana kule Bavicha. They are one and the same.
     
  18. mpiganaji jm

    mpiganaji jm Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hizo nihabari zakweli dat mbowe anamtumia lema au ni majungu, ccm haipendi kusemwa dat ma y wana kanusha kila kinacho semwa, nenda kavuliwe gamba!!!!!!!!!!!!!
     
  19. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaa win 3 loose 10 halafu wajiita mshindi lol!! Sijawahi ona ushamba kama huu wa ccm yaani..........
     
  20. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unasumbuliwa na elimu ndogo ya uraia hata hujui maana ya mfumo wa vyama vingi. Nyie ndo mnapigwa mawe, acha mawazo ya ukasuku na ulamba viatu be a man ie. Kuwa mwanaume
     
Loading...