Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kujitangaza ya kuwa mimi ni Freemason

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mboghambi, Jun 8, 2012.

  1. m

    mboghambi Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa kila siku wanajitangaza wao mimi leo nimeamua kujitanganza ya kuwa mimi ni freemason
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sawa, umejitangaza kwa kuwa wewe siyo.
     
  3. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    so what? acha kuleta hoja zisizokuwa na kichwa wala miguu..
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    na wewe umeamua tu kuanzisha thread na wewe uonekane umenzisha thread?

    Utajiju na u-freemasons wako
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    umaona ee!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mkuu leta habari za huko,
    kuna siku tutakutanaga huko huko,
    kama vipi ni pm.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Kwa hiyo unatakaje? Unataka tukuogope? Ama unaona kama ni umaarufu kuwa freemason?
    Ninachoweza kukuambia ni moja tu!
    Mgeukie Bwana MUNGU wako na atakuponya!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Nakuonea huruma dogo!
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mafreemason wanajua siku ya kufa. na we utakufa lini?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sisi tufanye nini??
     
  11. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo....? You are simple minded.
     
  12. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    utakufa ghafla kama wenzio wanavyokufa
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unajamba maputo hatujui unahitaji nn
     
  14. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hongera kwa kuamua kuwa freemason je inamchango gani kwa jf
     
  15. awp

    awp JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo sio issue tangaza kingine tukusifie
     
  16. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    So what????
     
  17. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari ya freemanson imepanda chati sana hapa bongo siku za hivi karibuni, kwa wale wenye kutafakari tujiulizeni nini chimbuko lake kwa maana hii freemanson kama ipo basi haikuanza miaka ya hivi karibuni, ipo zaidi ya karne moja iliyopita, sasa iweje leo hii iwe ishu kuuuubwa hapa bongo???? Piga darubini utagundua kuwa hii ishu inasambaa sambamba na propaganda za mihadhara, redio imani, kupinga miungano na kuchoma makanisa lengo kuu ni kuonyesha kuwa ukristo si chochote si lolote ni mafreemanson tu!! Waasisi wakubwa wa hii propaganda ni wairani katika juhudi zao za kueneza dini na imani zao. My person advise hasa kwa wakristo tujihadhari sana kabla ya kuhukumu, maandiko yanatuambia kuwa shetani is "the accuser of the brethren" inaelezewa kwenye ufunuo kuwa shetani anawashutumu watakatifu bila kukoma mchana na usiku. "He accuses them without resting day and night" Tuwe waangalifu vingenevyo unaweza kujikuta uko upande wa shetani ukiwalaani watumishi wa Mungu, Ni kweli ndani ya zizi la kondoo pia wamo mbwa mwitu waliojivika ngozi ya kondoo, kwa matendo yao tutawatambua
     
  18. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Amen to that mkuu!!
     
  19. g

    gwacha Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mawazo yako mwenyewe,we endelea kivyako mie bado saanaaa,,
     
  20. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mrdash1 siku hizi ukifanikiwa kidogo tu wanasema wewe ni freemason.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...