Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kuhama rasmi CHADEMA nimehamia NCCR MAGEUZI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Oct 27, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wadungu, JF
    Mimi ni mtumishi wa mungu, nimeamua kuondoka Chadema na kuamia NCCR MAGEUZI kuanzia leo, nimechukua maamuzi mazito billa kushawishiwa na mtu yoyote.

    kilichonikimbiza Chadema ni udini na ukabila uliopo ndani ya Chadema, nimeogopa kumkosea Bwana, nilitaka kuamia CCM lakini huko nako kumeoza sana Masheikh na Maaskofu wote wamekumbatiwa na mafisadi wa CCM, ni mawakala wakubwa wa mafisadi..

    Nasikitishwa sana na michango ya wana Chadema humu JF kuna wakati wana Chadema Jukwaa la dini utakuta wanatukana dini za wengine, wakati mwingine tena unawakuta hao hao wana Chadema wanamtetea Dr.W. Slaa. mimi kama mtumishi wa mungu sikubaliani na hii hali..

    kiti kingine ni Uchagga kila sehemu, najua hili watu wengi watapinga lakini ndiyo ukweli wenyewe, nakwenda kuungana na kijana makini David Kafulira..
    MUNGU Ibariki Tanzania
     
  2. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Bahati nzuri wewe ni mtumishi wa "mungu" si mtumishi wa "Mungu".
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu CCM
    Chama Kubwa.
    OTIS.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nenda tu
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nakwenda
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahaha inabidi nicheke ukihama chama mpaka utangaze who are u by da way?kuja kutujazia upupu hapa'' watu wanalia njaa unakuja na ujinga wako huo wa kuhama chama.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huko nako kumeoza nimekwenda NCCR MAGEUZI chama cha wanyonge
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaoza lowassa na kundi lake.
    Tunamvua gamba karibuni
    OTIS.
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, Umefanya Maamuzi Safi Sana.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtu wa mungu utakuwa wewe? Tutolee pombe za mchana hapa! Kilaza mkubwa wewe!
     
  11. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakati wa kujiunga CHADEMA ulijitangaza? Nani kakuambia kuwa wachangiaji wote humu ni CHADEMA? Just because watu wanatukana dini za wenzao haimaniishi kuwa wao ni CHADEMA.
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Safu sana mtumishi wa Mungu uliyejazwa roho ya kukata tamaa na kukimbia pale unapoona panaharibika,inaonekana ndio tabia yako ya maisha na hata imani yako,sitoshangaa kukusikia tena ukitutangazia hapa kuwa umehama dini yako na kwenda nyingine.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Twende tukaendeleze mapambano ya kweli NCCR MAGEUZI
     
  14. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakika hujatendewa haki. Kwa hadhi yako ktk maamuzi haya ulitakiwa ukodishiwe ukumbi ukutane na waandishi wa hbr kama ilivyofanywa kwa BAMIKITA NA IPF.
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Uhuru Wa Kikatiba, Nenda Mzee. Na Ukihama Huko Usije Kutangaza Tena Hapa Unajaza Tu Nafasi
     
  16. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kafulila mwenyewe ana mpango wa kurudi cdm. Kama umeamua kumfuata huyo sijui utarudi. Kingine mtumishi wa Mungu hakimbii vita unamaana wewe unamkimbia shetani badala ya kupambana naye na kumshinda.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Sounds crapper
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    masaburi hayo!! naona umetumwa na magamba wew sio siri. kauli yako hiyo ya udini na ukabila ndo kauli ambayo magamba wanapenda kuitumia ili kuidhoofisha CHADEMA. We sepa tu mnafiki mkubwa wewe.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kijana sisi ni watu wazima!! hata mtoto wa miaka 2 anaona hii kitu, watukana dini za wenzao hao hao unawakuta wameanzisha thread za kumsifia Dr Slaa
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ujui ilisemalo bwana atakulinda
     
Loading...