Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamini Sheikh Yahaya ni Kiboko

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Geza Ulole, Aug 21, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi mambo yalivyoenda leo mchana huu naona kigagula Yahaya si muchezo jamaa kidogo achungulie Jehanamu ameishia lango la kuzimu! Ama kweli ushirikina hauna maana kama Sheikh Yahaya angesema Mkulu akigombea atakufa nina uhakika Usalama wa Taifa wangekula nae sahani moja kwa kutishia kifo au uhaini lakini wamesemwa wabaya wake Mkulu akakenua meno sasa naona Sheikh Yahaya kalikoroga na limemrudia Mkulu mwenyewe! Ohooo jamani tuwe macho ndo safari hiyo kwa mkulu! utabiri uko njiani na utatimia chondechonde Sheikh Yahaya anamtoa kafara Mkulu!!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    haiyaaaa!!!
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,550
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Geza, hivi Invi' akiifutilia mbali hii thread, utalalamika?.
    Najua kuna jokes na jokes, lakini hizi nyingine zinakwenda kwenye the extreme!.
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mamaweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  6. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    we tulia ushirikina hulipwa kwa ushirikina Mkulu ashabemendwa kilichobaki wamcheki akili kama yuko fit to rule
     
  7. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du tutasikia mengi
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    mtumishi, unaweza kumtoa mapepo Mkulu weye?
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Am still blind of what happened.
    Hii ya kuanguka jukwaani inakuwaje jamani?
    Je hakufuata ushauri wa madaktari wake tena au ndo ile walimzidishia kiwango cha kazi?

    Nadhani anapaswa kuongozwa huyu sasa maana hii ya kujiamulia amulia mwenyewe kila kitu itamfikisha mahala akawa nova
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MMMHHH jamani
     
  11. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #11
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yanayomsumbua Mkulu ni mapepo aliyoyabeba kwenye pete zake anazovaa. Wampeleke kwa Kakobe akamwombee yamtoke kisha aongozwe sala ya toba aokoke, vinginevyo hayo mapepo yatamuua maana kila akienda Bwaga anaongezewa mapepo yenye nguvu kibwa zaidi kuliko ya kwanza!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135



    MKUU umenikumbusha hiyo pete uwa najiuliza maswali mengi
    mtu kuvaa pete ya mjini (Sheih Yahya??)
     
  13. M

    Msharika JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    AMEN! Hadi ukamilifu wa dahari, hakuna jiwe litakalo baki juu ya jiwe lingine, vyote vitajulikana kabisa.
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    President is simply sick !! .... apumzike U_rais! Na Mungu ambarike!!!
     
  15. B

    Bull JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hao wakina Kakobe kwanini wasiwaombee wachungaji wanao batuana na wale wanao walawiti watoto? sindio haohao wanaoongoza hizo sala unazo ziamini?, Tuajaribuni kidogo kutumia akili badala ya kuburuzwa na hizi imani potofu

    Kama unaamini Mungu au Science hivi vitu vinaweza kumtokea yoyote, awe Mchungaji, Padre au Sheikh. TUACHE KEJELI za kipuuzi !!! Wakovu wangapi walianguka spritually na physcally?
     
Loading...