Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamini Nape Anaipenda Chadema kutoka Moyoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KML, May 24, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamaa Hawezi kaa bila mdomo wake kutaja neno chadema, ata akihojiwa kwenye vyombo vya habari ata kama mada haihusiani na chadema lakini utasikia anaitaja chadema..Juzi kati apo General anamhoji ata havihusiani na chadema lakini kaitaja badae akajistukia, kama vipi hamia chadema wewe na jamaa zako
     
  2. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Hiyo sio siri. Wengi tunajua roho ya Nape iko CDM bali mwili uko CCM. Anatamani aungane na vijana wenzake wenye akili zinazochemka huko CDM maana huko CCM vijana karibia wote bongo zao zimekandamizwa na mfumo hatarishi wa chama hicho.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Atoe talaka ccm ili aje tumuoe CDM chama cha wenye akili timamu.
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hata James ole milya ilikua hivyo hivyo alikua njia panda sasa
    na huyu jamaa avue gamba avae gwanda
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nape anajidhalilisha huko ccm inaonekana anamambo mazuri kichwani lakini ndani ya ccm yeye ni kama tone la damu kwenye maji ya mahari.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bado kidogo tu, utasikia. Subiri, kule aliko hakukaliki.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    NAPE:- ......mfano CHADEMA....japokuwa sipendi kuitaja,....wana.....
    kazi kweli kweli
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    In fact Nape pamoja na longo longo zake za kuichafua chadema hana harufu ya rushwa ama ufisadi.
    Tunaweza kumpokea chadema akitaka.
     
  9. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa tabia za kina Shibuda ni bora asije kwani sisi tunapokea vichwa hayo magalasa yabaki magambani tu
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    anu sober person with just small to reasonable brain anayeijua nchi hii lzm akili yake itakuwa CDM. Si ajabu Nape nae kuwa CDM. VInginevyo atakuwa mnafiki wa nafsi, akili na utashi wake. Ni maslahi tu yanamfanya awe CCM
     
  11. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    nape anafahamika, toka zamani, kuwa ni CDM, hata walipokuwa wanaanzisha CCJ, nasikia kuwa aliwashawishi wenzie wahamie CDM, Sitta akasema akienda CDM hatapata nafasi ya kugombea uraisi, na Mwakyembe akasema hawezi kuupata uPinda, ndio wakashauri kuundwa ccj, but Nape hautaka kabisa...
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nape aache kujichubua
     
  13. a

    andrews JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NO NO NO HATULITAKI VUVUZELA WAKAUNGANE NA SHIBUDA HUKO HUKO KWA MAGAMBA.:israel:
     
  14. meba

    meba Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kweli huyu jamaa nilimwona kama vile kajichubua halafu hangalia hata ****** cjui katumia Mchina medicine mwacheni alinde ajira yake
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo madhara ya kula nyama lakini hauko huru zaidi ya kula dagaa ukabaki na uhuru wako
     
  16. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia jumamosi atakuja jangwani, tumkaribishe kijana mwenzetu.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    He is in a sinking boat!
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Masaburi yake yako CCJ....
     
  19. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama kuna mtu anaichukia CDM wote tunaipenda hata magamba ndiyo maana hata arumeru tulimpitisha Nassari, kwani hamjui hilo, kila mtu kwa sasa anatamani kwenda cdm isipokuwa vilaza wa kufikiri na kuona ukweli, maana hawana nafasi hivyo kuendekeza chuki na wivu.
     
  20. b

    bdo JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    akimbie upesi sana hata aende TLP au PPT maendeleo, CCM itakufa itamwacha yeye anaendelea kuwa msemaji
     
Loading...