Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamini JF ni kama kazi ya ukonda! Hivi ni kwanini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Mar 30, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikisoma thread nyingi za watu pamoja na zakwangu mpaka nafikia mahali nacheka peke yangu Pengine najiuliza nilikuwa nawazanini!!kuandika thread kama hii!!Uanakuta mtu kaweka thread inamambo inakubidi ucheke tu hadi watu wana kushangaa mtu unacheka nini!!Uwezi kuamini watu wakiingia humu hubadilika bila kujali wadhifa walionao kwenye jamii!!Na umri walionao!!Wake kwa waume!Baadae nikaja kugundua ukiwa JF nikama kazi ya Daladala!!Kwani Dereva wa Daladala bila kujali umri alionao anawezakufanya kitu ukashangaa alikuwa anawaza nini!!kumbe nmazingira yanakulazimu ubadilike kwavyovyote vile kwani kiachokulazimu ni mazingira!!.
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umekunywa chai kweli wewe? au usiku mama nanhii alikulaza njaa?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Yes..JF ni society yenye sheria, taratibu na miiko yake, hivyo wanaoingia humo ni lazima wajibadilishe na kufanana kwa namna fulani!
     
  4. D

    Deo bony Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu kumbuka hi ni forum kwahiyo mtu anaxpress chochote anachojiskia.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Na hii thread inachekesha kweli maana nimecheka mpaka basi
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hapana naomba uje upike!!
    PJ Mfano huo hapo wa Ancle rukusi!!!Kweli mimi mtu akiniudhi the maximum nakimbilia JF baade ujikuta natoka navicheko vingi sana na siku inasogea!1Asante PJ.
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kawaida tu mzee unapoingia hapa lazima uendane na mazingira ya wanajamii kama familia moja pa kukosoana tunakosoana na kuchekeshana pia kuelimishana kiujumla kila tabia zipo hapa kuna watu wastaarabu na wakorofi pia wengi tumejifunza mambo mengi sana hapa hata mimi mwanzoni nilipojiunga nilikua mwoga sana lakini sasa hv nimezoea tabia za watu na ninajua namna ya kucontroll challenges zozote zile zinazoibuka hapa !
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Dena Amsi nilitaka nikugongee senksi lakini kitufe cha bofya kwenye wall yako hakiko omba kwa MOD's:A S 41:
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unazidi kunichekesha kweli leo naona umeamua kufanya siku yangu iwe nzuri asante mwaya
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Umeshaona!!! Kwani nini nikikufurahisha siku moja??Nipo kwa ajiri yakumfurahisha aliyetaka kupata furaha kupitia kwangu.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kweli aisee.
    Kuna watu wanachekesha! Sijui wanakulaga nini.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kuna thread mlikuwa mnaulizana na mtu sijui ana##gggngg nimecheka sana!!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kimetaka kuniharibia siku imebidi nirudi hapa kucheka na kutoa hiyo kisirani
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    njo kule umtetee figganigga. Mshkaji hana raha kabisa. Yeye kilio kwa mods. Natangulia utanikuta.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    duh! Sahv tukitaka kucheka tunakimbia kwenye hili lithread.
    Hahahahahahahahahahaha! Kk pokea cheko hilo.
     
  16. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    In the beginning nilikua natoa comments nzuri sana but these days nimekuwa comedian like the rest of us.

    JF is somehow like a comedy club where everyone is an anonymous comedian.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kabisa umeongea point nzito sana siku hizi ni full comedy
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Poa nakuja umekaa kaunta ipi??mbona sikukuona nikaona ngoja nirudi huku kukuuliza au sina accses yahuko??
    Nimeisha cheka hadi tumbo kuumia!!ahaaaaaaa leo!!!!

    Ahaaaaaaaaaaaaaa!!pls stop it my mbavu jamani!!!

    We acha watu huku wamepinda!!Baba na wajukuu utadhani bandarini!!
     
Loading...