Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamini Jamii Forums ni sehemu sahihi ambapo napaswa kuwepo;NIMEJIUNGA

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Benokolongokonongose, Jun 26, 2012.

  1. B

    Benokolongokonongose JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi!Baada ya kuona kumbe hata wachungaji na mashehe wapo humu jukwaani,cna shaka nimeamua kujiunga rasmi mnipokee.Asant
     
  2. B

    Benokolongokonongose JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana cha msingi ni kuielewa mada iliyopo na kujua unachangia jinsi gani.Popote ulipo tunakufikia.
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Aiseeee!!!!!
    Pamoja na kuwa huu si uwanda wa kujitambulisha , lakini umenipiku mzee!
    Masopakyindi nimetamba kwa muda kabla wanajamii hawajajua kuliquote hilo jina,lakini Benokolongokonongose ni kiboko!
    Hilo jina ni sentesi tosha!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe Benokolongokonongose una matatizo, unajikaribishaje mwenyewe,umeamka na mapuya nini?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tatizo la kuwa na multiple IDs.
     
  7. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,130
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mh!Hilo jina.Karibu ila inaonekana jamaa ana rfk yake yuko humu na wanatumia simu au kompyuta 1 bila kusain upya.Karibu!
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Janja ya nyani kula mahindi bichi!
    Kusa gundua!
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,956
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Karibu sana JF. Halafu kula BAN.
     
  10. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    mhhhhh karibu sana jf.lakini mhhhh hilo jina yakhe kuna usalama kweli??????????
     
  11. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chekeshanîzation!! Ha ha ha ha ha ha ha ha.
     
  12. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    dah jina reeefu,
    anyway karibu,
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
  15. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona unajikaribisha??
    karibu jamvini mwaya
     
  16. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yani hlo ni zaid ya sentensi!!!! hongera yake mwaya!!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Mkubwa! Hauna shaka na jina analotumia????
    Mmmmmmmmmmmhh!!
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa LiverpoolFC siunajua tunatakiwa kuwa na ukarimu kwa wageni wote then baadae ndio mchujo unaanza
    Vipi mzima wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jina hilo sasa! karibu mwenzetu
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hili jina kiboko, Erickb52 unaweza kulitamka? Mimi nimeshindwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...