Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MZIMU, Apr 18, 2013.

  1. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi hili Shirika la Utangazaji TBC, ni kwa maslahi ya nani? Jana wakati Naibu Spika wa Bunge alipo amuru Askari wa Bungeni Kumtoa Nje Tindu Lisu, kwanza TBC waliondoa Sauti za Vurugu iliokua inaendelea, na kama haitoshi wakafunga kabisa matangazo ya Bunge.

    Nawashukuru ITV, kwani katika taarifa ya leo Ya saa tano Usiku, wameonyesha full drama ilivyokua.

    TBC ni Wazugaji tu.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 16,520
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    umeona ee .ila nji hii kWA HILA,WANAWEZA KUMFANYIA VISA MZEE MENGI.ILA TBC NI JANGA LA TAIFA,NI CHOMBO CHA MTU BINAFSI OR?
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2013
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,381
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Cha ccm. Hukumbuki mkataba wa tido mhando na mizengwe ya ccm?
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2013
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata Star Tv wamejitahidi sana kuonyesha mambo yalivyokuwa
     
  5. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2013
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,334
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    vp kikanuni Ndugai yuko sahihi ama? tujuzeni kabla mama "thank u very much" hajatoa muongozo leo.
     
  6. z

    zinj JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 461
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Mkuu mcubic
    Mh. Ndugai amekiri kumruhusu Mh. Lissu kusimama na kuomba mwongozo wa spika kwa Mara 10.

    Kulingana na kanuni za Bunge, hazijaeleza ukomo wa mbunge kusimama na kuomba mwongozo wa spika.

    Kwa kuzingatia Hilo Mh. Job Ndugai hayuko sahihi ni vyema angetumia busara ya kawaida, kuliko kutoa uamuzi huo alio ufanya.
     
  7. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2013
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,045
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    ni chombo cha sisiemu wanafanya wanayoambiwa na nape
     
  8. c

    chicotton Member

    #8
    Apr 19, 2013
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC NI MAMBUxxxxxx la wanafadhiliwa na serikali na NI kituo cha serikali ndio maana wako kwa maslah YA ccm na kamwe hawawezi kuja kuonesha habari zinazoichana gvt, angalia campaign ZA CHADEMA M4C, linj walishaoneshaga?
     
  9. delusions

    delusions JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 4,537
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Kwa mslahi y taifa big up
     
  10. c

    chicotton Member

    #10
    Apr 19, 2013
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza mbunge hawezi kufungiwa kuingia bungeni siku tano, anatakiwa kutolewa kikao kimoja tuu hapo Ndungai kateleza, pili kuomba muongozo hakujaainisha kila mbunge aombe mwongozo Mar moja AU tatu, NI kwa kadiri YA aonavyo mbunge kuwa kunahitaji muongozo, alafu wale waliotukana F......ck you, kuna watu wamebeba mimba zisizotarajiwa na siongei na mbwa naongea na mwenye mbwa walitakiwa kuwa wakwanza kuwajibishwa lakn labda NI KWAKUA wanatoka ccm, kama Ndungai angeanza na hawa kusingekua na lawama
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Apr 19, 2013
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    ITV the super bland number one Tanzania.
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,540
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Mi sjaelewa pale Nchemba anapoomba watanzania wamwombee ana jambo kubwa la kuuliweka hadharani, kwa awazo yng naona ile n defence mechanism tu hana lolote la kuliweka hadharani isipouwa anataka ku-draw attentiion ya watanzania ili waache k-concetrate na hali ilivyoo sasa huku wakisubiri hilo kubwa analolizungumzia nchemba!
     
  13. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,496
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Hivi bado una imani na TBC...? Mpaka unaangalia. Ile ishashikwa na CCM inalinda maslahi yao
     
  14. N

    Nduimana New Member

    #14
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC walfcha mengi lkn kupitia kituo bora jana tumeona kila kitu big up ITV
    T-Tv
    B-Binafsi kwa
    C-ccm
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Apr 19, 2013
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,533
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
  16. s

    seremi Senior Member

    #16
    Apr 19, 2013
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini si kodi zetu zinanunua na kuendesha tbc? Bila kuangalia itikadi ya mtu sote tunalipa kodi! Shame on them.
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu,
    Hana cha maana huyu na ni miongoni mwa watu hatari sana kwa maendeleo ya nchi yetu. Yeye ni chama tu na hana uchungu na waTZ wanaotaabika kwa maisha magumu yanayosababishwa na chama chake cha wezi.
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2013
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,363
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Haka katafsiri kamekaa vizuri.. Ndio maana mimi nimesahau hata inapatikana katika masafa gani, mimi na ITV, STAR TV & Channel Ten...
     
  19. WaKatende

    WaKatende Senior Member

    #19
    Apr 19, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TBC inafanya kaz kw maslahi ya chichiemu. Hata kwny kampn za cdm huwa wanaoneshga anaeongea na sio umat wa wa2
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,830
    Likes Received: 2,956
    Trophy Points: 280
    Hamna haja ya kuangalia TV B-w-e-g-e ya CCM (TBC)
     
Loading...