Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeambukizwa magonjwa ya zinaa na mpenzi wangu wa chuo kikuu (nisaidieni cha kufanya)

Discussion in 'JF Doctor' started by MZEE SERENGETI, Aug 24, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana.JF Nina mpenzi wangu ambaye yuko chuo kikuu tumekubaliana kwa mapenzi ya mungu tunaweza kuwa mwili mmoja,kwa kweli tumekuwa tukikutana kimwili tulikuwa tuna tumia KONDOMU,Ikafikia hatua tukasahau KONDOMU,SASA NIMEJIKUTA NA MAGONJWA YA ZINAA.NINA UHAKIKA YEYE NDIO KANIAMBUKIZA SIJAMWAMBIA,SASA NIMUACHE AU NIMWAMBIE.NISAIDIENI.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,114
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Mwambie haraka sana.
     
  3. l

    lukatony JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mh wewe!kisonono?kaswende?ukimwi? ulikuwa umepima ukimwi? kuna uwezekano mkubwa unao!!kama ni hayo mengine chukua mwenzako mkatibiwe na mpime ukimwi!!!umwache ukaambukize wengine?chukua mwenzako mwende kwenye tiba na ushauri nasaha!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mwambie na muende wote kwa daktari na mfanye vipimo vyote hadi hiv ili mpate ushauri hata kama ni ule wa kuishi kwa matumaini.
    Na huko chuo ulienda kusoma au kufanya ngono tena ngono zembe?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,114
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Unatokwa na usaha sehemu za siri?
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    fasta mwambie mwenzio afu mkamuone dakari ili awapatie tiba na ushauri ikiwezekena......
     
  7. K

    KWELIMT Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    E bwana serengeti pole sana ndg yangu,mi nakushauri muende wote hospitalini ili mtibiwe wote then muendelee na uhusiano wenu kumwacha siyo suluhisho la tatizo,pia elewa kuwa kuna baadhi ya magonjwa ya zinaa yanaambukizwa hata kwa kushare choo au maji maji ya yenye wadudu wa ugonjwa kama kaswende ukiyagusa ni rahisi kuambukiza.

    Kwa mfamo baadhi ya vyoo vya public kama bar au mahoteli ni sehemu ambazo ni rahisi kupata uambukizo,be wise usiwe mwepesi wa kulaumu,KAMA UKO DAR NENDA NAE MBEZI KWA MSUGURI KWA DR GODFREY CHARLES ni bingwa wa magonjwa ya akina mama na baba.

    KIZURI KIKICHAFUKA USIKITUPE TAFUTA NAMNA YA KUISAFISHA.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Pata matibabu na umwambie ukweli wa yaliyokutokea ili na yeye akapate matibabu.
    Anaweza kuwa hajui kuwa anaumwa kwani sio magonjwa yote ya zinaa yana dalili za wazi hasa kwa wanawake.
     
  9. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Fanyeni hima mkatibiwe kabla ugumba haujawakumba.
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ..........mkatibiwe wote na kupima pia maana yawezekana mna mengi mmeambukizana...
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    are you he or she?
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yes anaweza kawa kakuambukiza yeye lakini si lazima kwamba amepata hayo magonjwa sababu ya ngono. Matumizi ya vyoo na bafu za kushare zinaweza kumfanya mtu apate haya magonjwa ya STD. Tena ukizingatia congestion mavyuoni na usafi holela ambapo hamna dawa za kusafishia then si ajabu mtu akapata haya maambukizi. So chukua tahadhari usije ukapoteza mwenza wako mwaminifu, fanya uchunguzi kwanza. Usitoe conclusion inawezekana wewe ndio source...
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    We kweli *****, unasubiri upewe ushauri wakati kikojoleo kinaelekea kukatika?
    Mwambie sasa hivi, nenda kituo cha afya mpimwe muanze dozi ya antibiotics (achana zahanati za uswazi, usiache dozi, weka kojoleo lako mapumzikoni kwa muda)
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah yani hapa umetoa ushauri wa maana ila kwa staili ya kipekee, kumchana live.
    Kweli MMU ni shule haswaaaa!
     
  15. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wahi kwa babu Loliondo kabla hajaishia...
     
  16. h

    hoyce JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />dk charles unajua kujitangaza!
     
  17. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    asa kuandika chuo kikuu ili iweje?tujueje au ulikuwa unamaanisha nini?chuo kikuu nao ni wazinzi kama watu wengine ambao hawajabaatika kwenda darasani,jitahidi ukatubu kwa mungu kwa ajili ya uzinzi uliofanya na umwambie mwenzako kama anakupenda kweli muoane haraka ili msiwe wazinifu.nenda hospital mkatibiwe wote..
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    hayo ndo matatizo ya wapenzi mnatumia kinga miezi 3 then mnajifanya mmezoeana saaaaaaaaaaaaana!!!!!!!
    kwanza tibu hilo gonjwa, na upime kipimo KIKUBWA. pia zungumza na mpenzio mkapime maradhi yote.

    siku nyingine ukome kuvua condom. waliposema kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu aliyepimwa hawakukosea
     
  19. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    WanaJF,naomba mnielimishe unawezaje kuepuka maambukizo ya STD kwa kushare public toilet, n zip njia sahih za utumiaji hivi vyo bila kuambukizwa?
     
  20. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yuko wapi huyo mzee serengeti, mbona kajificha kupokea ujumbe wake.? Kama upo naomba nijue huyo mpenzi wako yuko chuo gani then ntakuambia namna gani hawa she/he wa chuo walivyo na how to avoid kukuambukiza.! Nyw kapime na upate tiba ya magonjwa yako.
     
Loading...