Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeambiwa ananipenda anataka niwe naye kwa kesho kwenye Valentine

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Feb 13, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF mambo vip? Jamani mwenenu nimetumiwa sms na mpenzi wangu wa zamani tuliyekuwa tumeachana naye kwa kipindi kilefu ananiambia eti anataka kuwa nami kesho ili tuisherehekee sikuku ya valentine Jamani nisaidieni huyu ni mkweli
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama anakupenda kwa maana ya kukupenda kweli, mi nahisi anatafuta kidate cha kesho tu!!
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,779
    Likes Received: 1,657
    Trophy Points: 280
    ..kata..!!??
     
  4. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Valentine is cancelled. It is officially confirmed mathematically that 14-02-12=0. Endelea na shughuli zako tu
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh kazi ipo,bora hiyo siku ipite.
     
  6. M

    Masscom Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kesho ni siku ya wapendanao. mngekuwa mnapendana msingeachana unless kama kuna interest behind
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anataka penz tu na ukimpa utakuja kusema tena huku.
     
  8. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    jina lako tu ni jibu kwa swali lako. Sasa sisi tukushauri nini?
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Amekuona wewe unafaa kuwa kiburudisho chake kwa siku hiyo tu ya valentine day!!! :lol:
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuachana sio kwamba watu hawapendani, labda itikad tu ndo ziliwaachanisha?
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama huna mtu wakutoka nae na unahic moyo wako uko tayari kutoka na mshkaj kwanin ujibane? We jiache
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,940
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Kubali yaishe..
     
  13. knownless

    knownless Senior Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama vile ulikuwepo kichwani mwangu.....nilitaka kumpa jibu kama lako.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mpe tu kwani hiyo ni sikukuu ya ukweli? mambo kudanganyana tu.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimependa avatar yako, nipe jina la huyo kwenye avatar ni google nimlie ngunga.
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa siku ya valentine au?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Leo hii, nataka kuifanyia, nipe jina nii google, avatar tu unanizungusha nigekutongoza wewe si ndio ingekuwa kishindo.
     
Loading...