Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nime staafu rasmi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Sep 24, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kutokana na sababu zilizo "ndani" ya uwezo wangu,nafurahi
    kuwatangazi ndugu,jamaa na marafiki wote ninao wafahamu na wale
    nisio wafahamu kwamba:-

    1.Sitashiriki katika kikao chochote cha harusi ya yeyote yule.
    2.Sitatoa mchango wa sherehe yoyote ile,iwe harusi,kipaimara,sendoff etc.
    3.Sitaomba mchango kwa ajili ya chochote kati ya hivyo hapo juu ambavyo vitakua vina
    nihusu mimi.

    Lakini,likizo yangu hii haimaanishi kwamba sitasaidia wala kushiriki katika
    shughuli za mazishi (kuchangia mazishi),harambee ya kupeleka watoto shule,
    harambee ya kumpeleka mgonjwa hospitali kwenye matibabu.

    Uamzi huu unatokana na ANASA zilizopo kwenye maeneo niliyo yapiga BAN kwani
    hela ninazo toa zinatumika kulaani "FURURE" ya yeyote anae fanyiwa sherehe hiyo.

     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mkuu
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Mi nae nina huo mpango
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    safi sana
     
  5. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    pamoja sana mkuu
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wengi wanaokimbia kama wewe ni wale ambao wameoa karibuni, wanaona mzigo kulipa fadhila!!! Mtu ambaye anatarajia kuoa/kuolewa, na atategemea kuchangiwa, hawezi kuweka kando hili suala la michango. Inauma but unakuwa huna jinsi...ndiyo jumuiya yetu na jamii yetu, ndiyo maisha tuliyoyachagua.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tena bora ningekua nimeoa nika faidi michango.
    Sijaoa,na sitegemei kuoa ndani ya miaka 4 ijayo,...lakini hela nilizo
    kwisha changa iiiiiiiiiii,natamani kulia.

    Sio tu ni hela zina niuma,lakini kufuru za sherehe sioni umuhimu wake
    kwa maisha ya kitanzania ya sasa,naskitika kuchangia ufujaji wa mali na
    laana kwa wanandoa.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wahi sana aisee,utaletewa za watu ambao hata hauwa fahamu.
    Kisa,unategemea nawe utakuja changiwa nao one day.
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hiyo michango huwa inaniuma roho sana huwa naipotezea tu.unakuta kila mwezi unachangia du ,yakwangu sikuomba mtu mchango ili nisijelipa fadhila sikutaka kabisa,
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni jambo bora - japo ungechangia harusi fulani ya ndugu yangu kwa mara ya mwisho.
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    bwana wee bora umejitoa wengine twagugumia tu ndani kwa ndani!
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Du!Kujitoa ni ngumu sana,mimi naugulia ndani kwa ndani maana kwa maisha yetu ya kitanzania kujitoa kwenye mambo kama hayo inaweza tokea siku ukakodi watu wa kumzika ndugu yako au hata mke na watoto,jambo hili lina impact kubwa sana katika maisha yetu ya kila siku.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nshapiga marufuku zamaniiiii!!!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ha ha,jana nimeenda kikao flani nikasema hiki ni cha mwisho.
    Eti wao single elf60,double laki1,hutaki unaacha.

    hapo kuna kadi kama 5 hivi unatakiwa kuchangia,....yaani hii michango michango tu
    ya mwezi huu ningeweza nunua gunia 2 za mchele,mahindi mengi tu kwa ajili ya ugali
    nikasahau njaa.

    MBAYA ZAIDI SINYWI POMBE,NA SODA SINYWI ZAIDI YA 2,AGGGGGHRRRRR hasara tupu
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwenye mazishi na matatizo sawa,ila hizi kufuru zingine SITAKIIIII.
    Ninajua nitakavyo wakwepa
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sitegemei kufanya harusi kubwa,itakua ndogo na waalikwa wachache tu.
    Naamini hiyo ni budget nitakayo iweza.
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    my wedding was planned 1moth only with my poket only sikuwa na wapambe,sijui watoto blabla ndugu wakalazimisha wakaambia jichangeni wenyewe sichangii chochote
     
  18. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Uamuzi wako uwe wa dhati, na wengine wakuunge - labda polepole kansa hii itaanza kupungua Tanzania.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Safi sana......maamuzi mazuri mkuu!
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Basi wenzio watakukamata kwenye matatizo,walimwengu ni ngumu sana kuwakwepa.
     
Loading...