Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nime-mmiss Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crucifix, Sep 4, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nilisali sana arudi salama ili tujue nini kilimtokea kisha tuwamulike wahusika, sasa naanza kuhisi kama nata ku-reverse sala zangu; ila jamaa ndio kapona kisha kaingia mitini - jiiiiiiiiiii! Ukweli umebaki kitendawili..........
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ah! Asubuhi yote hii upo chicha? Tutajenga nchi kweli?
     
  3. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tutaijenga tu ndugu, kwani TBL hawalipi kodi?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimem miss sana, ukimuona mpe pole ya kichapo.
     
  5. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,671
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Utakuwa mfuasi wa shigongo
     
  6. g

    gabatha Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ameogopa jamani ukweli alishasema ila baadhi media zimehongwa zinakataa kuanika ukweli, KUBENEA pekee ndiye aliethubutu kufanya hivyo, wengine wote ni wachumia tumbo. Acha nao waandishi wauawe km ilivyotokea iringa ndo wajue ubaya wa unafiki wao
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Fedha-Fedheha mengine tuna mezea! washamweka sawa kama mwakiembe! Shujaa ni Daudi Mwangosi peke yake.
    Leo atazikwa kishujaa na atakuwa shujaa all the time! Dr ulimboka-mwakiembe ni wachumia tumbo.Wanafki kabisa!
     
  8. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    chezea kichapo wewe, ukiongea tu tunarudi kutoa kichapo kingine...
     
  9. k

    kupe JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wewe kuonja umauti mchezo???? Wakamngoa kucha, wakamngoa meno, na mengine waliyomfanyia hatuyajui . Amerudi ndio ila Kila akila nyama anakumbuka. Sidhani kama atarudia tena maisha yake yote
     
  10. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    we kwan jinsia gan unayemmis hvyo
     
  11. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi anawatoto ?kama anao ni wangapi?kama hana itakuwaje sasa?
     
  12. K

    KENET JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wengine walijitolea kwa hali mali kutoa michango ya fedha ili apate matibabu mazuri ili arudi salama Tz kuendelea kuwatetea medical doctor wetu.Je imekuwaje kaishia tena mtini?
     
  13. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha aishie mitini, kuonja mauti si mchezo, wacha akimbie bongo akapumzike salama mafichoni!!!
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hata hajasema asante kwa waliomchangia yule du
     
  15. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    UKIFIKIRIA SAAAAAAANA utagundua kuwa watanzania tunazoea matukio......,
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    Duh ni muda sasa wadau hakuna updates zozote za Ulimboka! hakuna na Ulimboka kukutana na waandishi? Kova naye aliahidi kukutana na waandishi kuelezea swala la ulimboka?? Tume pia iliundwa chini ya hemed msangi kuchunguza tukio zima? Pande zote kimyaaaaaaaaa! hii inaashiria kumalizika kwa picha!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,851
    Trophy Points: 280
    Uongo wao kwamba aliyehusika na unyama aliofanyiwa Dr Ulimboka ni Mkenya, Watanzania wengi tumeustukia. Sasa wanaweweseka hawana jinsi ya kuendelea na sinema na cha ajabu wahusika wa kweli na mateso ya Dr Ulimboka mpaka hii leo hakuna hata mmoja aliyehojiwa na polisi magamb na gazeti la Mwanahalisi bado limefungiwa kwa kuandika ukweli wa kile kilichojiri na haijulikani litafunguliwa lini.

    Uongo wa polisi unazidi kukithiri kila kukicha wameudanganya umma wa Watanzania kuhusu yaliyomsibu Dr Ulimboka, wakadanganya tena kuhusiana na mauaji kule Morogoro na sasa wanaendeleza uongo wao dhidi ya mauaji ya Mwangosi.


    Kova akwama kumzungumzia kilichomkuta Ulimboka
     
  18. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huwa nikitazama ile video yake iliyopo youtube nafsi huniambia ww nidhaifu, unashindwa kutetea haki ya mwenzio iliyo na fungu la haki zako za msingi oooh pole! Eti tunajifanya hatuja sikia wala kuona na ila sio kwakufanya hvyo ni amani ya uhakika! La asha, bado angamizo linaendelea. Ulimboka samahani nimekusaliti
     
  19. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hali hii inachanganya. Unashindwa kuwaelewa stars wote wawili yaani Ulimboka na serikali. Wakati mwingine unajikuta unashindwa wa kumwamini na kumlaumu hata kumuonea huruma ingawa ukweli unabaki pale pale kuwa serikali ilishiriki kumtesa na kujaribu kumuua Ulimboka. Lakini kama yeye ameridhia yaishe na kulala kitanda kimoja nao kama akina Seif, Mrema na Lipumba bila kumsahau Mbatia utafanya nini? Tabia za kizabazibina kama hizi zinakwamisha maendeleo na ukombozi wa taifa na watu wetu.
     
  20. S

    Shansila Senior Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Uli...lini atatoka mafichoni na kufunguka juu ya janjaweed waliomteka na kumtesa?
     
Loading...