Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nim-propose vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tanga kwetu, Jan 5, 2011.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mimi ni mdanganyika (oohps sorry i meant mtanganyika) niaishi Tanga nina miaka 32. nina girlfriend wa mzungu wa kimarekani ana miaka 39. uhusiano wetu ni wa miaka 6 sasa. kwa mwaka tunakutana mara tatu au mbili na mara nyingi huwa anakuja Tanga. mara ya mwisho alikuja september,2010 na tulikuwa arusha, manyara na tanga kwa wiki tano then akarudi kwao. mwaka huu atakuja mwezi februari kwa ajili tuende kuhudhuria sauti za busara music festival. nilimgusia suala la ndoa akasema ni-propose atakubali. nataka ni-propose valentine day ya 2011. wadau wa JF naomba mawazo yenu style gani nitumie ku-propose yaani utundu upi. Zanzibar,tuta-rent nyumba ya ufukweni. kwa msingi wa biashara aliyonianzishia, sipo pabaya kiuchumi na hii safari ni mimi ndio nagharimia.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka mbele za watu au wenyewe wenyewe?
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...wenywewe wenyewe!
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mabrouk.....
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi piga goti omba ndoa!Au unaweza kumnunulia kitu anachopenda sana...chocolate..perfume and the likes alafu unaweka pete humo!Akifungua na wewe unarusha swali!Unaweza kumpeleka dinner sehemu ambayo ni nyie tu..labda ufukweni hivi kama hoteli yenu ipo karibu na baharini..unawaomba wakuandalie mandhari special..maongezi yote yanakua kuhusu nyie then ukishampa sababu za kwanini unampenda unamwambia hutaki kuwa bila yeye unaomba awe mkeo!
     
Loading...