Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliyoyafanya tangu niwe Mbunge-Shukrani kwa WanaJF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Dec 31, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari!

    Ni matumani yangu kuwa tumejiandaa kumaliza mwaka vizuri na kuplan vizuri for next year.

    Tukiwa tunafunga mwaka nimeona niandike kwa kifupi yale niliyoyafanya kwa kipindi Cha mwaka mmoja tangu kuapishwa kuwa Mbunge wa Vitimaalum Nov 12,2010.

    Taarifa hii inaonyesha utekelezaji wa Kazi za Ubunge,Kazi za chama Wilayani Kilombero na Kazi za Chama Kitaifa.

    A. KAZI ZA KIBUNGE
    Tangu nimeapishwa nimefanikiwa kufanya Kazi mbalimbali za Kibunge Wilayani Kilombero,Jimbo ambalo niligombea na kupata Kura 38,550 sawa na asilimia 45 ya kura zote zilizopigwa. utekelezaji wa awamu hii ulikuwa ni QUICK WINS. Quick zifuatazo zimefanyika;
    1. Nimepigania bei ya Sukari ishuke -Kuna maeneo Bei imeshuka lakini maeneo mengine hali bado ni mbaya. Kilombero ni Wilaya inayozalisha Sukari, Kiwanda Cha Illovo hivyo bei ya Sukari unapaswa kuwa chini kuliko maeneo yasiyodhalisha Sukari.
    2. Nimepigania kituo Cha Polisi Cha Wilaya kiboreshwe-kimeboreshwa
    3. Nimepigania kituo Cha afya Cha Mlimba kipatiwe Maji na Ambulance lirudishwe hivi vyote vimefanyika.Ambulance ilikuwa gereji zaidi ya miezi Sita mwaka 2010.
    4. Nimepigania utekelezaji wa huduma bure kwa Wajawazito,Watoto chini ya Miaka Mitano,Wazee na Wenye Ulemavu-Kuna maeneo imefanikiwa maeneo mengi bado.
    5. Nimetetea haki za Wafanyakazi wa Kiwanda cha Sukari Na KPL-Baadhi ya Kero zimetekelezwa lakini nyingine bado-Suala la Maslahi bado ni tete,suala la Usalama Kazini bado ni tete.
    6. Nimetetea na kusimamia kero ya Wakulima na Wafanyabiashara ya kuongezeka kwa Ushuru bila kushirikishwa katika hatua zote muhimu.
    7. Nimepigania haki ya Umeme kwa Wananchi wa Kilombero kwani tunavyanzo viwili ya umeme,Kihansi na Kidatu.REA imeenda kule ila inasua sua sana lakini Wizara imetuhakikishia kuwa inatekeleza azma yake ya kupeleka umeme maeneo yote ya karibu na vyanzo vya umeme.
    8. Nimepigania barabara ya Kidatu-Ifakara kwa kiwango Cha lami-imeshindikana kwa mwaka wa fedha 2011-2012.
    9. Nimesomesha Wanafunzi 86 Sekondari,13 Vyuo Vikuu hawa wa Vyuo Vikuu walihitaji kutoa advance ili waweze kusajiliwa then wapate Mkopo
    10. Nimeezeka madarasa mawili(2) ya shule ya Msingi Mkula
    11. Nimegharamia Visima viwili vya maji
    12. Nimehudumia Baba aliyekuwa kipofu kwa miaka 8 akaweza kuona tena kupitia hospitali ya CCBRT
    13. Nimesaidia wagonjwa wengine zaidi ya 42 wakapata huduma za afya na kupona
    14. Nimesaidia Jezi kwa Vijana katika Kata 12 Kati ya 23 za Wilaya ya Kilombero
    15. Nimefanikisha ligi Mbili katika Kata Mbili-Ligi za Mpira wa Miguu na Netboli
    16. Nimeshiriki kwenye fundraising katika Misikiti 3 na Makanisa 4
    17. Nimekuwa sehemu ya kufanikisha Uzinduzi wa Chuo Kikuu Kishirki Cha Mt Fransisco
    18. Nimeshiriki kuwasaidia Wahanga wa Mafuriko Wilayani Kilombero
    19. Nimefanikisha Wanafunzi wa Shule ya Msingi Kushirki Umitashumta ngazi ya Wilaya,Mkoa na Taifa
    20. Nimefanikisha Vikundi Viwili vya kina Mama Wajane kuweza Kujiajiri na kuendesha maisha yao wenyewe.
    21. Nimefanikisha Vikundi 5 vya kina mama kuweza Kujiajiri.
    22. Nimefanikisha Vikundi 3 vya wenye ulemavu Kujiajiri wenyewe.
    23. Nimefanya Mikutano ya Hadhara ya Elimu ya Uraia pamoja na Shukrani zaidi ya 20.

    Na mengine madogo madogo mengi.

    B. KAZI ZA CHAMA WILAYANI KILOMBERO

    Katika kukuza chama Wilayani Kilombero nimefanikiwa kufanya yafuatayo;
    1. Nimelipia na kufungua Ofisi za CHADEMA katika Kata 5
    2. Nimefungua na Kuzindua Matawi 13 yaliyojengewa na yenye Uongozi wa Kudumu
    3. Nimeingiza Wanachama zaidi ya 8,000

    C. KAZI ZA CHAMA ZA KITAIFA
    1. Nimeshiriki Maandamano ya CHADEMA Kanda ya Ziwa katika Mikoa yote ya Kanda hiyo katika kupigania haki za watanzania.
    2. Nimeshiriki Maandamano ya CHADEMA Nyanda za Juu Kusini kasoro (Mikoa ya Iringa na Ruvuma) katika kupigania haki za watanzania.
    3. Nimeshiriki kwenye Kazi za Siasa Arusha - Sakata la Kuvuliwa Uanachama Madiwani kusaka muafaka.
    4. Nimeshiriki kwenye Uchaguzi Mdogo wa Igunga
    5. Nimeshiriki kutoa Mafunzo ya Mapungufu ya Sheria ya Mabadiliko ya Katiba 2011 katika Mkoa wa Ruvuma
    6. Nimeshiriki kwenye Siasa za Vyuo Vikuu, Makongamano, Mikutano ya Hadhara na Uzinduzi wa Matawi
    7. Nimeshiriki kwenye Siasa za Dodoma, Singida na Morogoro.

    Natambua nilipaswa kuyafanya zaidi ya haya lakini kutokana na sababu mbalimbali hayo ndio niliyofanikiwa kuyafanya. Angalau nimefanikiwa kufanya karibu asilimia 70 ya niliyopanga kuyafanya kwa mwaka huu 2011 kama Mbunge wa Vitimaalum Wilayani Kilombero.

    Naomba nichukue fursa hii pia kuwashukuru wanaJF wote kwa support yenu kwangu kwa hakika ninawashukuru sana tena sana.JF imekuwa ni nyumbani, JF imekuwa ni darasa, Vile vile JF imekuwa ni Tanuru la Moto maana wakati mwingine huwa ninaingizwa kwenye moto hasa. Na mwisho nichukue fursa hii kuwaomba radhi wale wote niliowakwaza kwa namna moja ama nyingine, tuanze upya mwaka ujao..

    With Love
    Regia
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante sana, Mungu azidi akupe nguvu
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Regia. Kazi nzuri na endeleza jitihada zaidi.

    Changamoto kubwa unayoipata ni kwamba mbunge mwenzako naye anaweza kuclaim kuwa yeye ndio aliyofanya hayo ya kuboresha huduma za afya etc. Hata hivyo cha msingi ni kwamba huduma imekuwa bora.

    Kwenye point namba 9 mpaka 15 katika list ya mambo uliyofanya jimboni ingekuwa vizuri kama ungetoa ufafanuzi jinsi ulivyofanikisha hayo. Je, ulitumia posho zako au source gani ya funds za kuwezesha hayo?
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mimi sio cdm lakini dada unastahili pongezi keep it up
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu ahsante sana kwa Mlishonyuma huo mzuri. Ila mkuu epuka neno nime.. tumia neno tume... Hii itaonyesha kwamba umeshirikiana na wananchi kufanya yote hayo kwani bila wananchi wa kilombero hayo yote yasingefanyika!

    Umefanikiwa mengi. Hata hiyo barabara unayosema imeshindikana mimi najua imewezekana.
     
  6. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hongera sana Dada,

    Ila hapo kwenye kazi za chama kitaifa ulipotumia neno maandamano kuna uwezekano wengine wakalitumia kukukebehi, nadhani ungetumia neno kupigania haki za watanzania kupitia maandamano. Kwa sababu lengo la chama au taasisi au jamii yoyote ile kufanya maandamano ni kwa sababu ya kupigania haki zao. Ila kwa kweli umenifurahisha sana.

    Nakutakia kila la heri dada yangu.
     
  7. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Pongezi kwako
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera dada kwa kazi nzuri, hatahivyo sehemu kubwa ya mafanikio yametokana na mazingira bora yaliyowekwa uko wilayani na serikali ya CCM
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hongera sana mkuu ila kaza buti zaidi mana magamba hawapendi chadema wafanye mambo mazuri kama hayo, MUNGU AKUJALIE AFYA NJEMA NA AKULINDE.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu Mungu akujaalie uzima 2012 uendeleze mapambano.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hongera Dada! Umefanya makubwa sana katika kipindi kifupi. Big up!
     
  12. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hongera zako dada.Mungu akujalie nguvu urudi salama bungengi round ya pili.
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dada regia namba 8 barabara ya kidatu ifakara naomba uendlee kuipigania nikilometa chini ya sabini lakini kwa ubovu wake unatumia masaa zaidi ya mawili hata matatu kipindi cha mvua ndio kabisa aifai ukiwa na gari dogo unaweza lala njiani.wekeni mkaka na wabunge wenzako mama kombani na dk mponda tena ni mawazi wanashdwaje kuharakishia maendeleo wananch wao.congratulation dada and happy new year,office ya cdm ipo wapi maeneo ya kibaoni feb nitakuja uko!
     
  14. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mmmmmmmmmmmmmmm. Pamoja na sifa zote unazopewa sijui una kipato cha kiasi gani kiasi hicho. Haya. Tutawasikia wengine.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Really really Impressed....
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hongera dada.Mungu akubariki sana kwa mwaka huu unaokuja 2012
     
  17. C

    Chintu JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,420
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hata kama serikali ikisema tuko tayari kufanya MOU na waislamu. Hebu orodhesha basi waingie nao MOU kwenye nini i.e Hospitali zipi, vyuo vipi ama kwa huduma gani ya kijamii wanayotoa isiyo na ubaguzi ? au wao wanataka tu kusiwe na MOU?
     
  18. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    [Taarifa hii inaonyesha utekelezaji wa Kazi za Ubunge,Kazi za chama Wilayani Kilombero na Kazi za Chama Kitaifa.

    A.KAZI ZA KIBUNGE
    Tangu nimeapishwa nimefanikiwa kufanya Kazi mbalimbali za Kibunge Wilayani Kilombero,Jimbo ambalo niligombea na kupata Kura 38,550 sawa na asilimia 45 ya kura zote zilizopigwa. utekelezaji wa awamu hii ulikuwa ni QUICK WINS. Quick zifuatazo zimefanyika;
    1. Nimepigania bei ya Sukari ishuke -Kuna maeneo Bei imeshuka lakini maeneo mengine hali bado ni mbaya.Kilombero ni Wilaya inayozalisha Sukari,Kiwanda Cha Illovo hivyo bei ya Sukari unapaswa kuwa chini kuliko maeneo yasiyodhalisha Sukari.

    Imeshuka kwa kiasi gani sehemu ulizopigania ili tuweze kupima hayo mafanikio, sehemu ambazo haijashuka sukari ni sh.ngapi?

    6.Nimetetea na kusimamia kero ya Wakulima na Wafanyabiashara ya kuongezeka kwa Ushuru bila kushirikishwa katika hatua zote muhimu.
    Ushuru ulikua kiasi gani na baada ya kuwapigania wananchi wako ni kwa kiasi gani ushuru umeshuka au umebaki palepale?

    19.Nimefanikisha Wanafunzi wa Shule ya Msingi Kushirki Umitashumta ngazi ya Wilaya,Mkoa na Taifa

    Umefanikisha kivip?, kiushauri,kifedha au.....

    20.Nimefanikisha Vikundi Viwili vya kina Mama Wajane kuweza Kujiajiri na kuendesha maisha yao wenyewe.

    Umefanikisha kivip?, kiushauri,kifedha au.....


    21. Nimefanikisha Vikundi 5 vya kina mama kuweza Kujiajiri.

    Umefanikisha kivip?, kiushauri,kifedha au.....

    22.Nimefanikisha Vikundi 3 vya wenye ulemavu Kujiajiri wenyewe.

    Umefanikisha kivip?, kiushauri,kifedha au.....


    Ufafanuzi tafadhari kwenye red, hongera kwa kutupatia tathimi ya kaz ulizozifanya
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Dears naona mshaanza badilisha muelekeo wa mada husika..... Sio siri MOU ni delicate matter an entity in itself which requires it's discussion.
     
  20. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tupe uzoefu wako juu ya kufanya kazi na wabunge na madiwani wa CCM katika halmashauri ya wilaya ya Kilombero
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...