Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliyashuhudia Tanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, Oct 9, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana JF, nina hakika wengi watakaosoma kisa hiki watadhani ni cha kutunga, lakini ni kisa cha kweli ambacho kilitokea kwenye miaka ya 80 hivi eneo la makorora mjini Tanga. Na kilimtokea mtu ambaye alikuwa ni rafiki yangu wa karibu. Kisa chenyewe ni kama ifuatavyo;

    Nilipokuwa Tanga miaka hiyo ya 80 kuna jamaa mmoja alikuwa anatembea na mke wa mzee mmoja. Huyo mzee akamtumia watu kumuonya hakusikia. Siku moja wakati ametoka kuvunja amri ya sita na huyo mama mke wa mzee, akafika nyumbani akaenda bafuni kuoga. Baada ya kuoga akiwa anajifuta maji kwa taulo, akamuona paka akielekea mlangoni mwa bafu amebeba "vifaa" vyote (kamjamaa na majirani zake). Kujichungulia huko chini akakuta pako flat kabisa

    Kijana akachanganyikiwa asijue la kufanya. Amekaa siku 2 akashindwa kuvumilia, akaenda kuwatafuta wazee akawasimulia yaliyomkuta, nao wakamshauri wampeleke kwa mwenye mali kuomba radhi akaafiki bila kupinga. Alipofika akajieleza kila kitu bila kuficha chembe yoyote ya ukweli. Mwenye mke akakataa kata kata kwamba hajui lililotokea na hajamfanyizia kijana wa watu. Basi wazee wakamsihi sana yule mzee, hatimaye akampiga faini yule kijana ya shilingi elfu 10 (wakati huo pesa nyingi sana) na akakubali kumrudishia mali zake.

    Mzee akamwagiza mke wake amletee kapu lake. Lilipoletwa kapu kijana alikuta limejaa "vifaa" vya kila aina akaambiwa achague vya kwake akashindwa. Basi yule mzee akamwambia kama umeshindwa leo, basi urudi kesho asubuhi. Kijana akaondoka kwa majonzi sana. Kufika njiani akajisikia hamu ya kutaka kukojoa, kuchungulia akakuta vifaa vyote vyake vimerudi. Kuanzia wakati huo mwenzetu aliamua kuokoka kwenye dhehebu la Kulola.

    Wana JF wale wanaopenda kunyemelea mali za watu angalieni yasije yakawakuta kama yaliyomkuta rafiki yangu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    naijua hii story....kwenye kapu pia wakati wa kuchagua kifaa chake,akaona ya albino pia ipo ...lol
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,151
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Story hii ipo mikoa mingi mbona....
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Mpelekee Shigongo hiyo stori, itauza sana.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    safi sana kumbe afrika tunaweza kwa utaalamu tukiamua.
    ntafurahi mzungu akifanyiwa hivo ili waache kuidharau afrika.
     
  6. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi vi2 kaulize Mafia kuna zaidi ya hii, kuna jamaa alishawahi kuamka akakuta '' Mipira yake na Fimbo ya gofu'' inaning'inia juu ya paa kisa alikuwa anatembea na mke wa mtu. Acha kabisa
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kisa kinachekesha na kuhuzunisha.
     
Loading...