Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliwamiss sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by libent, Feb 24, 2012.

  1. libent

    libent JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nashukuru now nipo hewani namshukuru Mungu kwa kuwa ni mwema. Vipi lakini humu ndani ni wazima?
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karbu tena. Mambo ni yale yale. Jipya twangoja kwako. Unalo?
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naona mambo yamebadilika watu wamekuwa waoga sana
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hilo la uoga linahitaj mjadala mrefu sababu uoga huleta kuonewa, kudhulumiwa, kukashifiwa hatimaye kudhalilishwa. Ili kupambana na uoga inabidi tujikomboe kifikra kwanza. Tukiweza hili hakika hata jukwaa la complaints litakosa walalamikaji isipokua wapongezaji na wanasihi tu. Ni hayo tu mkuu.
     
Loading...