Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliwamiss sana wanajf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, Feb 3, 2011.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndg zanguni wanajamvi, nilipotea kwa kipindi kirefu kidogo kutokana na majukumu yaliyokuwa nje ya uwezo wangu. Pamoja na ukweli kwamba bado sijayamaliza, nimekuwa nakosa mambo mengi sana mliyo yajadili kuanzia kipindi kile cha uchaguzi, baraza la mawaziri, kuibuka tena kwa sakata la DOWANS na sasa nguvu ya umma kuanzia kwa waarabu kuja huku....! Nimepitwa na mengi wala sijui nianzie wapi kwani kama vile nina msongo wa mawazo! Nianzie wapi???
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Anzia hapa hapa tulipo...mbona unaomyesha una idea na mambo yote?
    BTW, karibu sana mkuu, ulipotelea wapi?...ulienda kuoa pale kwenu Msambiazi nini, how waz ze honeymoon?
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu. Kuoa nilishapita huko miongo mingi kidogo iliyopita, nilikuwa nakabiliwa tu na issue za kifamilia wala siyo asali mwezi( honey moon). Nafarijika kwa kunitia moyo kwamba sijaachwa sana na treni nisije kudandia kwa mbele...
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anza na suala la mkuu wa Wilaya mchanga kuliko wote asiye na ujuzi wa masuala ya utawala...mkuu wa wilaya mrembo kuliko wote Tanzania........Fancy....Kama ameweza kuongoza wilaya wewe utashindwa...KARIBU SANA
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapa umeiacha kidogo, tafaadhali nirudishe kwenye reli. Aksante kwa kunikaribisha tena.
     
Loading...