Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliwakosa sana jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, Aug 11, 2010.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiukweli kwa muda wote uliopita takriban mwezi na ushee umepita bila mi kuonekana hapa, nlikuwa napata shida sana kucope na hali hiyo, niliwamiss wote, kila mmoja kwa namna ya pekee. nashukuru kwa sasa nitapata muda hata japo kidogo niwe hapa. Love you all friends.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    luv you too dear....uliendaga wapi?...tulikumiss sana.....kwani mlienda na cheusi?...welcome back sweeeerie
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ......Hata mie nilimiss posts zako shosty, hope kimya chako kilikuwa cha heri.:welcome:
     
  4. 2my

    2my JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    misn u too dya bt hujasema ulipokuwa........
    all in all happy to see u again!!!!!!
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Good to read from you Carmel!..one love:)
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thank you dears, its like nilienda kutangaza nia nikashikwa na takukuru nikijaribu kupenyeza rupia , so am back ha ha haaaa. I missed everything in here.
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Its nice to have you back.,...hapa nisisema sana yupo Big Brother Asprin atasema kwa niaba yake.....akisaidiana na "junta' Teamo (sijui kama unamjua) , ambaye tumemrecruit majuzi kutoka kundi la JEM (Justice and Equality Movement).

    Pia uangalia nguo zako kuna Acid moja hapa nadhani ni conc H2SO4 so kuwa nayo makini unaweza KUUNGUA.

    Mdogo wetu JS anahitaji ushauri pia kwa namna ya pekee. Wageni wengine bado wapo wapo mlangoni utawaona tu kwa mavazi yao!

    welcome back Carmel.....we missed you!:A S 8:
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahaha Pole sana yote heri! Welcome back...tulikumiss sana ! Ila topics za infidelity zimeongezeka sana toka upotee....
     
  9. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu shost!!!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha dah pole lakini naamini mmesha yamaliza.
    Karibu pole sana na mihangaiko naona infidelity hapa kama kawa zinaendelea.
     
  11. L

    Lady JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Welcome sweety.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Namkaribisha tena kwa masikitiko makubwa. Infidelizesheni imepata pigo kubwa kwa kurudi kwake.

    Anyway imeandikwa mpende Adui Yako. Karibu tena Carmel, I missed you a lot!:welcome:Back!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana Carmel tulikumiss pia tatizo uliondoka bila kuaga ...:cheer2:
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Wewe Pia mbona unapotea potea hivi Bht also Pearl ...:A S 8:
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Bht yuko martenity leave
    Pearl yuko gerezani kwa kosa la kubaka kadume ka standadi foo.
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu mwaya Carmel ulikoswa sana hapa jamvini. umetuletea zawadi?????:becky::becky::becky::becky:
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy:
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    :focus:
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Love you Carmel..................karibu tena:A S 8:
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa kweli ntakuwa mwangalifu sana na hiyo acid especially. Js ushauri najua kashapata wa kutosha lol.
     
Loading...