Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilivyomjua Dr JK Baada ya Hotuba kwa wazee wa Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lord, Nov 18, 2011.

  1. Lord

    Lord Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu, Leo baada ya kupoteza muda wangu mwingi kumsikiliza Mh Dr JK nimepata kumfahamu zaidi na namna anavyoendesha nchi yetu.

    1. Raisi wetu ana ''below average thinking capacity'' kama sitakosea masomo yake ya degree ya kwanza alipata GPA ya 2.0 hadi 2.5.

    2. Dr JK anaongoza hii nchi kwa kutumia madesa na hii ni hatari sana maana hafikirii kufanya tofauti na kilichofanywa nyuma hata kama kuna haja ya kufanya hivyo.

    Mwenye mengine unakaribishwa kushusha....

    Nawakilisha
     
  2. m

    mayoya Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yaani uko sahihi.
    Huyu jamaa hana mda wa kujisomea wala kuongeza maarifa atawezaje kutengeneza kitu chake?
    Sasa jamani what is the way forward?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    He doesnt know that he doesnt know.....

    Kubishana nae ni a waste of time...
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kwanza on hiyo Dr. kwenye thread yako. Ni makosa kuanza na Dr. ikiwa hiyo ni shahada ya heshima.
     
  5. W

    Wababa Senior Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyu jamaa kuchekacheka tuu.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    kwa kweli leo,amevunja rekodi ya ujinga......eti hakuna wanovaa kaniki,wala hakuna tena watu wanaoishi kwenye nyumba za makuti...wanaofanya hivyo ni kwa kupenda....OMG
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi ninavyom-rank huyu anayeitwa rais kikwete naomba nisichangie kabisa ili kuepusha uwezekano wa kupigwa ban humu jamvini.
     
  8. fige

    fige JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukijisikia uharo huna budi kururuhusu utoke na ndio inavyokuwa
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe, ni kweli amesema hivyo? Ndo maana hajui kwa nini watanzania ni masikini ama anajua na wao wanajitakia!
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...ni raisi ya wasee bana. Si naona naongea na wasee ya saridalama! Shee!!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii hotuba yake imeniacha hoi unalinganisha uchumi wa Tanzania na nchi kama Spain, halafu unalinganisha inflation ya Tanzania na Kenya na Uganda halafu anakuja kusema sisi ni afadhali wakati nchi hizo ndio zile zile zenye uchumi zoofu pia, it was wastage of time and resources inatia aibu sana i feel pity he doesn't know what he doesn't know
     
  12. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Alipata GPA ya 2 mpaka 2.5? Wewe una matatizo kuliko hata unayemjadili. Hivi pale UDSM wale wanaongoza pale ni maprofesa. Wana nini cha ziada na GPA zao kubwa. Tatizo la Tanzania sio elimu za viongozi wetu. Hata mtu mwenye GPA ya 5 awe Rais linaweza lisitokee Jipya. Sisi tunachagu Watawala na wala sio viongozi.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jk bwana huwa anajichukulia kma mtoto wa mwisho yani kuna mtu anamfanyia kila kitu yeye ni kufuatisha tu... Nalog off by washawasha
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo mkuu unatoa maoni gani baada ya kulijua hilo..karibu
     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    HUO UDOCTOR ALIUSoMEA WAPI? HEBU ACHENI KUTUMIA TITTLE ZA WATU VIBAYA!
     
  16. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    We adore him. Think tank. Thanks
     
  17. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hivi wale walioitwa na Rais ni wazee wa DSM au wazee wa CCM?
     
  18. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    huko kwao msoga nyumba za miti kibao.
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Ni mfungwa ktk gereza la ubongo wake mwenyewe.
     
  20. s

    sanjo JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kwelikweli
     
Loading...